ભારત ઘણા ધર્મોનો દેશ છે. લોકો ઘણીવાર ભગવાનના આશીર્વાદ મેળવવા અને તેમની રીતે ભગવાનની ઉપાસના કરવા માટે મંદિરોની મુલાકાત લે છે. કેટલાક લોકો દેવતાઓને ખુશ કરવા માટે કેટલીક અનન્ય અથવા પડકારજનક રીતો અપનાવે છે. ઘણા લોકો મંદિરની મુલાકાત લેવા માટે ચપ્પલ વિના ભૂખ્યા અને તરસ્યા ભગવાનની અદાલતમાં જતા જોવા મળે છે.

Image Credit

જો કે, ત્યાં કોઈ ગેરેંટી નથી કે તે હંમેશાં તેમની તરફેણમાં કામ કરશે. આનું નવીનતમ ઉદાહરણ ગુજરાતના એક મંદિરમાં જોવા મળ્યું, જ્યાં કોઈ ભક્ત હાથીની પ્રતિમા હેઠળ ફસાઈ જાય છે. મંદિરના પરિસરમાં બાંધવામાં આવેલા હાથીની પ્રતિમા હેઠળ ફસાયેલા માણસનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર આવ્યો છે. એવું લાગે છે કે જ્યારે તે મૂર્તિ હેઠળ પકડ્યો ત્યારે આ માણસ ધાર્મિક વિધિ કરી રહ્યો હતો.

Image Credit

વિડિઓમાં જોઈ શકાય છે કે આ ભક્ત તેના હાથ અને શરીરનો ઉપયોગ માળખુંમાંથી બહાર નીકળવા માટે કરે છે, પરંતુ કોઈને કોઈ ફાયદો થતો નથી. જેમ જેમ વિડિઓ પ્રગતિ કરે છે, પાદરી વ્યક્તિને મદદ પણ કરી શકે છે. વિડિઓમાં તમે જોયું છે કે આ વ્યક્તિ હાથીની પ્રતિમા હેઠળ ખરાબ રીતે ફસાઈ ગઈ છે અને લોકો તેને વિવિધ સૂચનાઓ આપી રહ્યા છે જેથી તે બહાર આવી શકે.

ઘણા મુલાકાતીઓ ભક્તને સૂચવે છે, તે વ્યક્તિ પણ તેના શરીરને ફેરવવાનો પ્રયાસ કરે છે અને લોકો પણ મદદ માટે હાથ લંબાવે છે, પરંતુ તે માણસ અટકી રહ્યો છે. વિડિઓ આ જ સમાપ્ત થઈ ગઈ છે, જેના કારણે તે સ્પષ્ટ નથી કે આ વ્યક્તિ મૂર્તિમાંથી બહાર નીકળવામાં કેવી રીતે અને ક્યારે સફળ રહ્યો. વિડિઓ શેર કરવામાં આવી હોવાથી, હજી સુધી તેને 50 હજારથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યું છે અને આ સંખ્યા દરરોજ વધી રહી છે.