સોશિયલ મીડિયા વિડિઓઝથી ભરેલી છે જે ફિલ્મ ગીતોના ટ્રેન્ડી ડાન્સ સ્ટેપ્સને ફરીથી બનાવે છે. જે પણ નૃત્ય વલણ વાયરલ છે, મોટાભાગના સામગ્રી નિર્માતાઓ તેમની વિડિઓ અને રીલ બનાવતા જોવા મળે છે, જેથી વધુ અને વધુ વિડિઓઝ પણ દૃશ્યો અને પસંદ મેળવી શકે. આવી જ એક વિડિઓ પણ એક નાની છોકરીના કેસરિયા ગીત પર વાયરલ થઈ છે, જેને લોકો ખૂબ પસંદ કરે છે.

Image Credit

વાયરલ ડાન્સ વિડિઓમાં, એક સફેદ ટી-શર્ટ, વાદળી જિન્સ અને લાલ રંગ પહેરવામાં આવે છે, કારણ કે અભિનેત્રી આ ગીત માટે પહેરે છે. ‘બ્રમ્હાસ્ત્ર’ ના ગીતો કેસરીયાને રણબીર કપૂર અને આલિયા ભટ્ટ પર ફિલ્માવવામાં આવ્યા છે અને જે હજી પણ ચાર્ટ પર શાસન કરી રહ્યા છે. આ સોંગનું રીક્રિએટ કરતી આ નાનકડી છોકરીને જોવી ખૂબ જ રસપ્રદ છે.

Image Credit

આ ક્યુટ બાળકીનો આ ડાન્સ વિડીઓ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર હાલમાં ટ્રેન્ડીંગમાં ચાલી રહ્યો છે અને ખુબ જ વાઈરલ થઇ રહ્યો છે. હજારો લોકોએ આ વિડીઓને પસંદ કર્યો છે. ઘણા લોકોને તો આ ડાન્સ એટલો પસંદ આવી રહ્યો છે કે લોકો આ છોકરીને આલિયા ભટ્ટ કરતા પણ બેસ્ટ ડાન્સર તરીકે વર્ણવી રહ્યા છે. અને ખરેખર આ ક્યુટ ઢીંગલી ખુબ જ જોરદાર રીતે ડાન્સ કરી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Vyomiradadia (@radadia_vyomi)

આ ડાન્સ ક્લિપ ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ @radadadia_vyomi ની ID સાથે શેર કરવામાં આવી છે, જેમાં ઇન્સ્ટા પર 75 હજારથી વધુ અનુયાયીઓ છે. વિડિઓ ‘વિકેન્ડ ફન’ ના કેપ્શન આપીને ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પોસ્ટ કરવામાં આવી છે. વિડિઓમાં, ધ લીટલ ગર્લ, બીટ ગુમાવ્યા વિના પૃષ્ઠભૂમિમાં એલસીડી ટીવી પર વગાડતા ગીત પર નૃત્ય શીખવ્યું. તેના મહેનતુ નૃત્ય ચાલ અને સંપૂર્ણ અભિવ્યક્તિઓ તમારા દિલ જીતી લેશે. વિડિઓ જોયા પછી, ઘણા ઓનલાઇન વપરાશકર્તાઓએ આ છોકરીના નૃત્યને મૂળ કરતાં વધુ સારી રીતે વર્ણવ્યું છે.