જ્યોતિષ મુજબ, શનિને તેની રાશિ નિશાની બદલવામાં લગભગ અ and ી વર્ષ લાગે છે. હાલમાં, શની વકી મકર રાશિમાં બેઠેલી છે અને 17 જાન્યુઆરી 2023 સુધી આ રાશિમાં રહેશે. ચાલો આપણે તમને જણાવીએ કે શનિએ તાજેતરમાં 12 જુલાઈએ તેનું રાશિનું ચિહ્ન બદલ્યું, આ સમય દરમિયાન શનિએ કુંભ રાશીથી મકર રાશિમાં પ્રવેશ કર્યો. 5 જૂને, શનિએ તેની પાછળનો ભાગ શરૂ કર્યો અને શનિ ઓક્ટોબર સુધી પાછો ફરી રહેશે. જાણો કે કયા સમયગાળા 3 રાશિના ચિહ્નો માટે શ્રેષ્ઠ સાબિત થશે.

મેષ :

શનિ આ રાશિના નિશાની માટે શુભ સાબિત થશે. ઓક્ટોબર સુધીનો સમય તમારા માટે મહાન બનવાની અપેક્ષા છે. કારકિર્દીમાં ઘણી પ્રગતિ પ્રાપ્ત કરવામાં સમર્થ હશે. સંપત્તિનો મજબૂત યોગ છે. કાર્યસ્થળમાં તમારું કાર્ય ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવશે. આકસ્મિક નાણાં મેળવવાની સંભાવના છે.

વૃષભ :

શનિ દેવનો આશીર્વાદ આ રાશિના વતનીઓ પર રહે છે. સફળતા દરેક ક્ષેત્રમાં પ્રાપ્ત થાય છે. અપૂર્ણ કાર્ય પૂર્ણ થશે. ઘણા માધ્યમથી પૈસા મેળવવાની સંભાવના હશે. આવકમાં વધારો થવાની તીવ્ર તકો છે. વ્યવસાયના વતનીઓ સારા નફો મેળવવામાં સફળ થશે. આર્થિક પરિસ્થિતિ ઉત્તમ રહેશે. તમે સમાજમાં જુદી જુદી ઓળખ પ્રાપ્ત કરવામાં સફળ થશો.

કન્યા :

આ રાશિના લોકોને અચાનક પૈસાની રકમ મળી રહી છે. શનિ દેવ તમારા માટે દયાળુ બનશે. તમે તમારા પ્રયત્નોમાં સફળતા જોશો. આ યાત્રાને નાણાંનો ફાયદો થવાની અપેક્ષા રાખવામાં આવશે. વ્યવસાયના વતનીઓ માટે સમય પણ અનુકૂળ જોવા મળે છે. વિદેશમાં નોકરી મેળવવાનું સ્વપ્ન પૂર્ણ કરી શકાય છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.