તમે લવ સ્ટોરીના ઘણા સમાચાર વાંચ્યા અને જોયા હશે, અગાઉ બ્રેકઅપ, પરંતુ અમેરિકામાં, એક છેતરપિંડી કરતી છોકરીએ કંઈક એવું કર્યું હતું કે તેની વાર્તા સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ છે. પ્રેમમાં બે વાર છેતરપિંડી કર્યા પછી, છોકરીએ તેના બોયફ્રેન્ડને એક પાઠ શીખવવા માટે કંઈક કર્યું કે તે જીવનભર તેના જીવનને યાદ કરશે.

Image Credit

આ વિચિત્ર વાર્તા અમેરિકનના રહેવાસી ઓગસ્ટા હબલની છે, જેમણે તેમના લગ્નના ૫ વર્ષ પછી આ રહસ્યનો પર્દાફાશ કર્યો. ઓગસ્ટા હબલને તેમના પ્રેમ, છેતરપિંડી અને પછી સોશિયલ મીડિયા પર બદલો લેવાની વાર્તા કહી. હબલએ કહ્યું કે તે 16 વર્ષની હતી ત્યારથી તે પ્રેમમાં હતી. તે તેના કરતા મોટા છોકરા સાથે પ્રેમમાં પડ્યો. જ્યારે 21 વર્ષ જૂનો, હબલ 30 વર્ષીય જેમ્સનો પ્રસ્તાવ મૂક્યો. બંનેનો સંબંધ બરાબર ચાલી રહ્યો હતો. તે આ સંબંધમાં પણ ખૂબ ખુશ હતી.

Image Credit

ઓગસ્ટા હબલને કહ્યું કે જેમ્સ તેને પ્રેમ કરે છે. તેના માટે ફૂલો અને ભેટો લાવવા માટે વપરાય છે. બધું બે વર્ષથી સારું હતું, પરંતુ પછીથી બોયફ્રેન્ડના ફોનથી બહાર આવ્યું કે તે તેની સાથે છેતરપિંડી કરી રહ્યો છે. તેને એક વીડિયોમાંથી ખબર પડી કે છોકરો બે વર્ષથી તેની સાથે છેતરપિંડી કરે છે. તેની સાથેના પ્રેમાળ સંબંધમાં, કડવાશ ઓગળી ગઈ. તે તેના મિત્ર સાથે મળીને તેની સાથે છેતરપિંડી કરતો હતો.

Image Credit

ઓગસ્ટાએ કહ્યું કે જ્યારે છોકરાની ભૂલ પકડવામાં આવી ત્યારે તેણે તે સ્વીકાર્યું અને બીજી તક માંગી. ઓગસ્ટા તેને ખરેખર પ્રેમ કરતો હતો, તેથી તેણીએ તેને તક આપવા માટે પણ સ્વીકાર્યું, પરંતુ ટૂંક સમયમાં જ તેણીને ખબર પડી કે તેનો બોયફ્રેન્ડ ફરીથી તેની સાથે છેતરપિંડી કરી રહ્યો છે. આ પછી, તેણે લાલ હાથ પકડ્યો. ત્યારબાદ અગસ્તાએ તેને પાઠ ભણાવવાનું વિચાર્યું અને એટલું પાઠ ભણાવ્યું કે દરેકને આશ્ચર્ય થયું.

Image Credit

ઓગસ્ટા બે વાર છેતરપિંડીથી તૂટી ગઈ હતી. તેણે તેના બોયફ્રેન્ડને પાઠ ભણાવવાનું વિચાર્યું અને તેના પિતા સાથે તેના બોયફ્રેન્ડ સાથે પાઠ ભણાવવા માટે લગ્ન કર્યા. તેણે કહ્યું કે તે તેના એક્સના પિતાથી ખૂબ ખુશ છે. તેણે તેના પાંચમા લગ્નની વર્ષગાંઠની તસવીર શેર કરી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.