અભિનેત્રી સંજના સંઘી, જે બોલીવુડ ઉદ્યોગના જાણીતા અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂતની સાથે ફિલ્મ ‘દિલ દિલ ડેલીડ’ માં જોવા મળી હતી, તેને ખૂબ ગમ્યું. આ ફિલ્મ દ્વારા, સંજનાને બોલિવૂડમાં નવી ઓળખ મળી અને અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂત સાથેની તેની જોડી પણ પ્રેક્ષકો દ્વારા પસંદ કરવામાં આવી.

Image Credit

જો કે, આ ફિલ્મ સુશાંત માટે તેની છેલ્લી ફિલ્મ સાબિત થઈ. પરંતુ બહુ ઓછા લોકો જાણે છે કે સંજયે ‘દિલ ગરીબ’ પહેલા પણ અભિનેતા રણબીર કપૂર સાથે કામ કર્યું હતું. હા, તેણે 11 વર્ષ પહેલાં બોલિવૂડ ઉદ્યોગમાં પ્રવેશ કર્યો હતો, પરંતુ તેને ‘દિલ દિલહારા’ તરફથી વાસ્તવિક સફળતા મળી. તાજેતરમાં, સંજાનાએ રણબીર કપૂર સાથે તેમનો કાર્યકારી અનુભવ શેર કર્યો હતો અને તેણે ફિલ્મ ‘રોકસ્ટાર’ થી સંબંધિત કેટલીક વિશેષ બાબતો પણ કહ્યું હતું.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે સંજનાએ ફક્ત 13 વર્ષની ઉંમરે અભિનયની દુનિયામાં પ્રવેશ કર્યો. આ સમય દરમિયાન તેણે રણબીર કપૂર સાથે કામ કર્યું. સંજાનાએ કહ્યું, “જ્યારે હું 13 વર્ષનો હતો, ત્યારે મેં રોકસ્ટારમાં મેન્ડીની ભૂમિકા ભજવી હતી અને રણબીર હંમેશાં પ્રથમ અભિનેતા રહેશે, જેની સાથે મેં ફિલ્મના સેટ પર પગ મૂક્યો હતો.” રણબીર વિશે વાત કરતા તેમણે કહ્યું, “રણબીર ફિલ્મના સેટ પર મારો હાથ પકડતો હતો અને તેથી જ મને ફિલ્મ બનાવટના પ્રેમમાં પડ્યો હતો.

Image Credit

રણબીર અને ઇમ્તિયાઝ અલીએ મને કહ્યું કે મારે ક્યારેય અભિનય છોડવો જોઈએ નહીં, તેઓએ મને પીછો કરવા માટે પ્રોત્સાહન આપ્યું અને મેં આ બધું મારી માતાને કહ્યું. ” નોંધપાત્ર રીતે, નરગીસ ફખરી અને રણબીર કપૂર સ્ટારર ફિલ્મ ‘રોકસ્ટાર’ બોક્સ ઓફીસ પર હિટ સાબિત થઈ. ફિલ્મમાં સંજના નરગીસ ફખરીની નાની બહેનની ભૂમિકામાં જોવા મળી હતી. સંજાનાએ કહ્યું કે જ્યારે તેને શાળામાં પ્રદર્શન દરમિયાન દિગ્દર્શક મુકેશ છાબરાએ તેને જોયો ત્યારે તેને ફિલ્મોમાં કામ કરવાની તક મળી. ત્યારબાદ તેને ફિલ્મ ‘રોકસ્ટાર’ માટે પસંદ કરવામાં આવી હતી.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે સંજનાએ તેની કારકિર્દીમાં ‘હિન્દી માધ્યમ’, ‘ફુક્રે રીટર્ન’ જેવી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. તાજેતરમાં તે અભિનેતા આદિત્ય રોય કપૂર સાથે ‘રાષ્ટ્ર કાવચ ઓમ’ ફિલ્મમાં દેખાઇ હતી. અહેવાલ મુજબ સંજના પાસે તાપ્સી પન્નુની ફિલ્મ ‘ધક ધક’ છે, જેમાં તે ડાયા મિર્ઝા, રત્ના પાઠક, ફાતિમા સના શેખ જેવા તારાઓ સાથે જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.