લોકપ્રિય સીરીયલ ‘ભાભી જી ઘર પર હૈ’ માં, અભિનેતા દીપેશ ભાનના મૃત્યુને કારણે દરેક જગ્યાએ શોકની લહેર છે, જે માલખાનના પાત્ર સાથે દરેક ઘરના પ્રખ્યાત બન્યા હતા. નોંધપાત્ર રીતે, દીપેશ ભણ શનિવારે સવારે ક્રિકેટ રમવા માટે પહોંચ્યા હતા, પરંતુ અચાનક તે નીચે પડી ગયો. ત્યારબાદ તેને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો પરંતુ ડોકટરોએ તેને મૃત જાહેર કર્યો હતો.

Image Credit

41 વર્ષની ઉંમરે દીપેશ ભાન તેની પત્ની અને પુત્રને એકલા છોડી દીધા છે. સોશિયલ મીડિયાથી દરેક જગ્યાએ દિપેશ ભણને શ્રદ્ધાંજલિ આપવામાં આવી રહી છે. હવે તે દરમિયાન, શોની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી સૌમ્યા ટંડને પણ દીપેશ ભણ માટે ભાવનાત્મક પોસ્ટ શેર કરી છે. જણાવી દઈએ કે, સોમ્યા ટંડન શોમાં અનિતા ભાભીની ભૂમિકા નિભાવી રહ્યો હતો. જો કે, તેણે આ શો છોડી દીધો છે.

Image Credit

સૌમ્યાએ ઘણા વર્ષોથી દીપેશ ભણ સાથે કામ કર્યું છે અને તે ઘણી વાર તેની સાથે રમુજી વિડિઓઝ શેર કરતી હતી. આમાંથી એક વિડિઓ શેર કરતી વખતે, સૌમ્યા ટંડનને દીપેશ ભણને યાદ આવ્યું. તેમણે પોસ્ટમાં લખ્યું છે કે, “અમે તેને બનાવતી વખતે ખૂબ જ મજા કરી. વિડિઓ બનાવતી વખતે ઘણી વખત દીપેશ સાથે હસવું. પરંતુ જ્યારે થાય છે ત્યારે જીવનની કશું જાણીતું નથી. હું મારી જાતને નસીબદાર માનું છું કે મેં ખૂબ જ જીવંત અને અદ્ભુત વ્યક્તિ સાથે ઘણી ખુશ ક્ષણો પસાર કરી. ”

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Saumya Tandon (@saumyas_world_)

તેમણે લખ્યું છે કે, “હું ફક્ત તમારા બધાને તમારા બધાની સારવાર માટે કહેવા માંગુ છું. પછી ભલે તે તમારા સહ-અભિનેતા હોય અથવા તમારી નીચેની પ્રોફાઇલ પર. આ જીવન ખૂબ નાનું છે. તમારા પ્રિયજનો સાથે ખુશીની ક્ષણો વિતાવો. આવતા સમયમાં શું થશે તે કોઈને ખબર નથી.

Image Credit

દિપેશ હંમેશાં તમારી સાથે જીવંત રહેશે. જ્યારે પણ તમે તેને બીજી દુનિયામાં મળો ત્યારે મારી બાજુથી કાકા અને કાકીને નમસ્તે કહેવું. કેટલીકવાર આપણે તે વિશ્વમાં ચોક્કસપણે મળીશું. ત્યાં સુધી હસતા રહો. હું તમારી પત્ની અને તમારા પુત્રની સંભાળ રાખવા માટે શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરીશ. ”

Image Credit

જણાવી દઈએ કે, દીપેશ ભાનના લગ્ન વર્ષ 2018 માં થયા. આ પછી, એક પુત્ર તેના ઘરે થયો. સૌમ્યા ટંડને કહ્યું કે દીપેશ પાસે લાખોની લોન છે. ખરેખર, તેણે મુંબઇમાં એક મકાન ખરીદ્યું, જેની ઘરેલુ લોન બાકી છે. તે જ સમયે, તેની પત્ની પાસે હજી સુધી કોઈ પ્રકારની નોકરી નથી. તે લગ્ન પછી તેના પુત્રને સંભાળી રહી હતી. આવી સ્થિતિમાં, તે સામે આવ્યો છે. જો કે, સૌમ્યા ટંડન તેની મદદ કરવા માટે કટિબદ્ધ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.