ફિલ્મ વર્લ્ડ અને લાઇમ-લાઇટ સિવાય, ટીવીની અભિનેત્રીએ ભગવાનમાં આશરો લીધો છે. અમે લોકપ્રિય શો ‘અનુપમા’ ફેમ નંદિની એટલે કે અનાગા ભોસાલે વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ, જેમણે તાજેતરમાં પોતાને ભજન ગીતો ગાતા પોતાનો એક વીડિયો શેર કર્યો છે. ભગવાન શ્રીકૃષ્ણના ભજન કીર્તન પર્ફોર્મ કરતી અનાના આ વિડિઓની ખૂબ ચર્ચા કરવામાં આવી છે. આમાં, તે સ્તોત્રો ગાતી વખતે ગડબડ રમી રહી છે. અભિનેત્રીએ મયાનગરીને વિદાય આપીને ધર્મના માર્ગને અનુસરવાનું નક્કી કર્યું હતું. હવે તે સોશિયલ મીડિયા પરની તેમની ભક્તિમાં ડૂબી ગયેલી જીવનની ક્ષણોને સતત શેર કરી રહી છે.

Image Credit

અનઘા હાલમાં ગોવર્ધન ઇકોવિલેજ -ઇકોવિલેજ -ફિશકોન માં રહે છે અને ઘણીવાર તેના આધ્યાત્મિક જીવનની ઝલકને ચાહકો સાથે શેર કરે છે. તાજેતરમાં, તેણે મંદિરમાં એક વિડિઓ ગાયક સ્તોત્રો શેર કરી હતી અને તે ભગવાન શ્રીકૃષ્ણની ભક્તિમાં ડૂબી ગઈ હતી. ભૂતપૂર્વ અભિનેત્રીએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર એક વિડિઓ પોસ્ટ કરી હતી અને ભજનનો અર્થ પણ સમજાવ્યો હતો. અનાગાએ લખ્યું, ‘આ સ્તોત્રના ગીતો ખૂબ જ સુંદર છે … તે કહે છે કે બધું / મારું નસીબ તમારા પગની ધૂળથી બદલાઈ શકે છે, મારા કૃષ્ણ, …… હું તમને મારી સામે જોઈને મારું શરીર છોડી દેવા માંગું છું, તમને યાદ રાખો, તેથી હું જન્મ છું તે પ્રખ્યાત છે #જેગુરુદેવ @goovarhan_ecovillage

ચાહકો આ વિડિઓને અનાથની ભક્તિથી ભરેલી લૂંટી રહ્યા છે. તે જ સમયે, અભિનેત્રીની વિચારસરણી અને સરળ જીવન વખાણ કરવાથી કંટાળી નથી. હકીકતમાં, તાજેતરમાં માર્ચ 2022 માં, અનાગાએ નાના પડદાને વિદાય આપી હતી, તેમણે સાદા જીવન અને ખાસ કરીને આધ્યાત્મિક જીવન તરફ આગળ વધવાનું અભિનય છોડી દીધો હતો. અનાગા ટીવીના સુપરહિટ શો અનુપમામાં કામ કરી રહી હતી, પરંતુ તેણે ભક્તિના માર્ગ પર આ મોટો નિર્ણય લીધો.

Image Credit

અનાગા (અનાગા ભોસાલે દેવતા ભગવાન શ્રીકૃષ્ણ હવે કૃષ્ણ ભક્તિમાં બધા સમય વિતાવે છે. તેણે એક વિડિઓ પોસ્ટ કરી જેમાં તેણે બતાવ્યું કે વર્ગ ઇકોવિલઝમાં પોતાનો સમય કેવી રીતે વિતાવે છે. અનાઘા ભગવાન શ્રીકૃષ્ણના ઓરડાના ફ્લોર અને ધોવાનાં વાસણોના માળખાને જોતો જોવા મળ્યો હતો. તેમણે પોતાનું જીવન ભગવાન શ્રીકૃષ્ણને સમર્પિત કર્યું છે. અભિનેત્રી અનઘા ભોસાલે ક્યુયુટે અભિનયના નિર્ણયથી દરેકને આશ્ચર્યચકિત કર્યા. અનુપમા શોમાં નંદિનીની ભૂમિકામાં અનાગા ભોસેલે જોવા મળી હતી.

શો છોડ્યા પછી તે તેના વતન પૂણે પરત ફર્યો. અનાગાએ ચાહકોને ભગવાનને જીવન શરણાગતિ આપવા માટે એક નોંધ લખી. તેમણે લખ્યું ‘હરે કૃષ્ણ, હું જાણું છું કે તમે બધા ખૂબ સારા છો અને તમે શો પછી ચિંતા બતાવી છે. આ માટે આભાર, હું તમારા બધાનો આભારી છું, જો તમારામાંથી કેટલાકને હજી સુધી ખબર ન હોય કે હું હંમેશાં ફિલ્મ અને ટેલિવિઝન ઉદ્યોગ છોડું છું .. તેના નિર્ણયની ટીવી સ્ટાર્સ દ્વારા પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.