અભિનેત્રીઓ આલિયા ભટ્ટ અને રણવીર સિંહ તેમની આગામી ફિલ્મ રોકી અને રાણી કી પ્રેમ કહાની ટૂંક સમયમાં ચર્ચામાં છે. કરણ જોહરના ધર્મ નિર્માણમાં બનેલી આ ફિલ્મમાં આલિયા-રણવીરનો એક તેજસ્વી વીડિયો જાહેર થયો છે જેમાં બંને નૃત્ય કરતા જોવા મળે છે. ચાહકો આ બીટીએસ વિડિઓ જોયા પછી ઓનસ્ક્રીન જોડીની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે. ચાલો હું તમને જણાવી દઈશ કે આલિયા ભટ્ટ નિર્માતાની જેમ જલ્દીથી તેની ઇનિંગ્સ શરૂ કરશે.

Image Credit

તે ટૂંક સમયમાં શાહરૂખ ખાનના પ્રોડક્શન હાઉસ રેડ મરચાં અને તેના તાજેતરના લોંચ પ્રોડક્શન હાઉસ એટેરનલ સનશાઇનમાં ફિલ્મ ‘ડાર્લિંગ’ લાવી રહી છે. આલિયા ભટ્ટ-રણવીર સિંહ (આલિયા ભટ્ટ) ના વીડિયો વિશે વાત કરો, તે તેની આગામી ફિલ્મ ‘રોકી ઓર રાણી કી પ્રેમ કહાની’ ના સેટમાંથી બહાર આવી છે. તે પોતે કરણ જોહર દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યું છે. આની સાથે, નિર્માતાઓએ એમ પણ કહ્યું કે આલિયાએ આખરે આ ફિલ્મનું શૂટિંગ પૂર્ણ કર્યું છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Karan Johar (@karanjohar)

આ વિડિઓ ફક્ત ‘રોકી અને રાણીની પ્રેમ કહાની’ ના રેપ-અપ દરમિયાન જોવા મળી હતી. હું તમને જણાવી દઉં કે આલિયા ભટ્ટ આ દિવસોમાં ગર્ભવતી છે અને તે સતત તેના કામને સંભાળી રહી છે. આલિયા ભટ્ટ આ વીડિયોમાં પતિ રણબીર કપૂર દ્વારા ‘ચન્ના મેરેયા’ ગીત પર ઝૂલતો જોવા મળ્યો છે. માત્ર અભિનેત્રી જ નહીં, ફક્ત અભિનેત્રી જ નહીં, તેના સહ-અભિનેતા રણવીર સિંહ પણ આ ગીતનો હૂક ઉભો કરે છે. કરણ જોહરે આ વિડિઓ શેર કરી અને લખ્યું, જુઓ મારી રાણીની રેપ-અપ મારા રોકી કેવી રીતે ખુશખુશાલ છે.

Image Credit

રાણીએ કામ કર્યું છે અને હવે રોકી તુ આજા પણ રેપ-અપ માટે મેદાનમાં છે. કરને એમ પણ કહ્યું હતું કે આ ગીત મારી ભાવનાત્મક પુસ્તકાલયમાંનું એક છે. આલિયા ભટ્ટ મૂવીઝના વર્કફ્રન્ટ વિશે વાત કરો, તે છેલ્લે એસ.એસ. રાજામૌલીના આરઆરઆરમાં જોવા મળી હતી. આ સિવાય તે ડાર્લિંગમાં જોવા મળશે. ઉપરાંત, તેના રણબીર કપૂરની બ્રહ્માસ્ટ્રા આ વર્ષે સપ્ટેમ્બરમાં રજૂ કરવામાં આવશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.