તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્મા એક શો છે જે લગભગ 14 વર્ષથી લોકોનું મનોરંજન કરે છે. શોમાં કલાકારો આજે ચાહકોના હૃદયમાં રહે છે. આ સિવાય, ઘણા બાળ કલાકારોએ પણ આ જબરદસ્ત કોમેડી શોમાં ઘણી લોકપ્રિયતા મેળવી છે. આવા એક બાળ કલાકાર સોનુ ભીડ છે.

Image Credit

શોમાં સોનુ ભીડે અભિનેત્રી નિધિ ભણુશાલીની ભૂમિકા ભજવી હતી. હવે આ અભિનેત્રીઓ ખૂબ મોટી થઈ ગઈ છે અને તેમની ઝગઝગાટ શૈલીને કારણે પ્રભુત્વ ધરાવે છે. સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ સક્રિય રહેલા નિધિએ તાજેતરમાં એક ફોટો શેર કર્યો હતો, જેની દરેક જગ્યાએ ચર્ચા કરવામાં આવી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nidhi Bhanushali (@_ninosaur)

અભિનેત્રી નિધિ ભણુશાલીએ ઘણા વર્ષો પહેલા તારક મહેતાનો ઓલતાહ ચશ્મા બતાવ્યો હતો. પરંતુ ચાહકો હજી પણ તેમને ખૂબ ચૂકી જાય છે. તેના ચાહકો સોશિયલ મીડિયા દ્વારા તેમની પ્રિય અભિનેત્રી સાથે જોડાયેલા છે, જ્યારે નિધિ તેના ફોટા અને વિડિઓઝ પણ ચાહકો માટે શેર કરે છે. આ દિવસોમાં, સોનુ ભીડ ઉર્ફ નિધિ ભણુશાલી તેના એક ફોટાને કારણે ચર્ચામાં છે. વાયરલ ફોટામાં, અભિનેત્રી ખૂબ જ બોલ્ડ દેખાવમાં જોવા મળે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nidhi Bhanushali (@_ninosaur)

ફોટામાં, તે અરીસાની સેલ્ફી લઈ રહી છે. આ ફોટો ફંડનો ગરમ અવતાર લોકો દ્વારા પસંદ કરવામાં આવી રહ્યો છે. વાયરલ ફોટામાં, નિધિએ ખૂબ જ સુંદર સિક્વન્સ બ્રોલેટ પહેર્યું છે. આ સાથે, અભિનેત્રીએ નીલના રંગીન કપાસનો શર્ટ રાખ્યો છે. ફોટામાં, તેણે તેના શર્ટના બધા બટનો ખોલ્યા છે, જે તેની હિંમત વધારી રહી છે. આની સાથે, નિધિએ તેની ગળામાં સફેદ ગળાનો ગળા પહેરી છે જે તેના દેખાવમાં ચાર ચંદ્ર મૂકી રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.