‘પવિત્ર રિશ્તા’ ખ્યાતિ અભિનેત્રી અંકિતા લોખંડે નાના પડદા ઉપરાંત બોલિવૂડમાં તેની ક્ષમતા સાબિત કરી છે. તેણે ‘બાગી 3’ અને ‘મણિકર્નીકા’ જેવી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે અને ઘણી ખ્યાતિ મેળવી છે. તે ખૂબ પસંદ કરેલી અભિનેત્રીઓમાંની એક છે, પરંતુ ઘણી વખત તે વેતાળના લક્ષ્યાંક પર આવે છે. તાજેતરમાં, અંકિતા લોખંડે એકવાર ટ્રોલ થઈ હતી.

હકીકતમાં, અંકિતા લોખંડે તાજેતરમાં જ તેના પતિ વિકી જૈન સાથે આંતરરાષ્ટ્રીય આઇકોનિક એવોર્ડ પર પહોંચ્યો હતો. આ સમય દરમિયાન, અભિનેત્રીએ તેના પતિ વિકી જૈન સાથે ભવ્ય દેખાવ અપનાવ્યો. અભિનેત્રીએ આકાશ વાદળી રંગમાં ઊંડા ગળાનો ઝભ્ભો પહેર્યો હતો. તેણે સ્ટેટમેન્ટ એરિંગ્સ, મેસી વાળ અને ચળકતા મેકઅપની સાથે પોતાનો દેખાવ પૂર્ણ કર્યો. તે જ સમયે, તેના પ્રેમાળ પતિ વિકી જૈન બ્લેક ટ્યુક્સિડોમાં સુંદર દેખાતા હતા.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Instant Bollywood (@instantbollywood)

જોકે ઘણા લોકોને અંકિતા લોખંડનો દેખાવ ખૂબ ગમ્યો, પરંતુ અભિનેત્રી તેના દેખાવમાં ખાસ આરામદાયક લાગતી ન હતી. એક વીડિયોમાં, તે કારમાંથી ઉતરતી વખતે ખૂબ જ અસ્વસ્થતા જોવા મળ્યો હતો. માત્ર આ જ નહીં, તેણી ફરીથી અને ફરીથી તેના ડ્રેસને ઠીક કરતી જોવા મળી હતી. અંકિતા લોખંડની વિડિઓ સપાટી પર આવ્યા પછી નેટઝન્સ પોતાનો પ્રતિસાદ આપી રહ્યા છે.

Image Credit

એક વપરાશકર્તાએ લખ્યું, ‘આવા પુષ્ટિ વિનાનો ડ્રેસ.’ એકએ લખ્યું, ‘આવા કપડા ન પહેરશો.’ તે જ સમયે, એક વપરાશકર્તાએ કહ્યું, ‘આવા લોકો પહેલા આવા કપડાં પહેરે છે અને પછી સાબિત કરવાનો પ્રયાસ કરે છે તેઓ તેમના શરીર પર ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે. ”આ રીતે ચાહકો અભિનેત્રીના અપ્રસ્તુત વર્તન પર ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.