સલમાન ખાનનો શો બિગ બોસ 15 (બિગ બોસ 15) થોડા મહિના પહેલા સમાપ્ત થયો છે, શો પૂરો થતાંની સાથે જ સીઝન 16 ની આસપાસ આવવાનું શરૂ થયું. આ દિવસોમાં, બિગ બોસ 16 (બિગ બોસ 16) વિશે ઘણું બઝ છે, કારણ કે આ શો ફરી એકવાર મોસમમાં પાછા ફરવા માટે તૈયાર છે. ઉત્પાદકો બિગ બોસ 16 ની પણ તૈયારી કરી રહ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં, નિર્માતાઓએ હવે બિગ બોસ 16 ઉત્પાદકો માટે સેલેબ્સની નજીક આવવાનું શરૂ કર્યું છે, હવે સોનિયા આયોધ્યા (સોન્યા આયોધ્યા) નું નામ પણ આ સૂચિમાં જોવા મળી રહ્યું છે.

Image Credit

મીડિયા અહેવાલો અનુસાર, નિર્માતાઓએ તેને બિગ બોસ 16 (બિગ બોસ 16) માં જોડાવા માટે સોનિયા આયોધ્યાને ઓફર કરી છે. જો કે, સોન્યા અયોધ્યાને આ શોમાં શામેલ કરવામાં આવશે કે નહીં, તે ફક્ત આવવાનો સમય કહેશે. હવે જ્યારે ચર્ચા થઈ રહી છે કે સોનિયા સોન્યા આયોધ્યા શોમાં પ્રવેશ કરશે, તો પછી તમે જાણો છો કે આ કોણ છે? હું તમને જણાવી દઇશ કે સોનિયા આયોધ્યા (સોન્યા અયોધ્યા) એ સ્ટાર પ્લસના શો કસૌતિ ઝિંદગી કે 2 માં નકારાત્મક ભૂમિકા ભજવી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sonya Saamoor (@sonyaaayodhya)

આ શોમાં અભિનેત્રી તનવી બજાજની ભૂમિકામાં જોવા મળી હતી, અભિનેત્રીએ પણ આ શો દ્વારા ઘણી લોકપ્રિયતા પ્રાપ્ત કરી હતી. જો કે, સોનિયાએ આ શોમાં પ્રવેશ કર્યો ન હતો. સોનિયા (સોન્યા આયોધ્યા) એ આંખ દ્વારા તેની અભિનય કારકીર્દિની શરૂઆત કરી. આ સિવાય, તે શક્તિની શક્તિમાં પણ જોવા મળ્યો હતો. ચાલો હું તમને જણાવી દઈશ કે સોનિયા આયોધ્યાનો જન્મ મુંબઇમાં થયો હતો, પરંતુ તે એવા અહેવાલોમાં કહેવામાં આવે છે કે તે ન્યુઝીલેન્ડના land કલેન્ડમાં સ્કૂલ કરતી હતી. કારણ કે સોનિયાના પિતાનો ત્યાં ધંધો હતો.

Image Credit

સોનિયા (સોન્યા) અભ્યાસ પૂર્ણ કર્યા પછી મુંબઈ પરત ફર્યા, અને પછી તેણે અભિનયમાં નસીબ અજમાવ્યો. માત્ર આ જ નહીં, સોનિયા અયોધ્યા બ્યુટી ખેડૂતનો વિજેતા પણ રહ્યો છે. જો તમે સોનિયા આયોધ્યા (સોન્યા આયોધ્યા) ના અંગત જીવનને જુઓ, તો પછી વર્ષ 2019 માં, તેણીએ તેના લોંગર બોયફ્રેન્ડ હર્ષવર્ધન સમુર સાથે લગ્ન કર્યા. જયપુરમાં, અભિનેત્રીનું ગંતવ્ય લગ્ન હતું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.