નાના પડદા પર ઘણી અભિનેત્રીઓ છે, જે તેમના બોલ્ડ લુક માટે હેડલાઇન્સ બનાવે છે અને અલબત્ત અભિનેત્રી જેનિફર વિંગેટ તેમાંથી એક છે. ‘એક્સ્ટ્રીમ’ ફેમ જેનિફર વિંગેટ આ દિવસોમાં થાઇલેન્ડમાં વેકેશનની ઉજવણી કરી રહી છે.

Image Credit

તાજેતરમાં, તેણે તેની તેજસ્વી સફર સાથે તેના ગરમ ફોટા શેર કર્યા. ફોટામાં, જેનિફર વિંગેટ મોનોકનીમાં જોઇ શકાય છે. તે કાળા રંગમાં એક શોલ્ડર મોનોકનીમાં આશ્ચર્યજનક લાગે છે, જે ખૂબ સ્ટાઇલિશ છે.

Image Credit

જેનિફર વિંગેટે પૂલની બાજુમાં ઘણા પોઝ આપ્યા છે અને તે સાબિત કર્યું છે કે તે પૂલ પ્રેમી છે. તેની પૂલ બાજુની આ તસવીરો ઇન્ટરનેટ પર ટ્રેન્ડ કરી રહી છે. જેનિફર વિંગેટે પૂલની બાજુમાં ઘણા પોઝ આપ્યા છે અને તે સાબિત કર્યું છે કે તે પૂલ પ્રેમી છે.

Image Credit

તેની પૂલ બાજુની આ તસવીરો ઇન્ટરનેટ પર ટ્રેન્ડ કરી રહી છે. અભિનેત્રીએ ખુલ્લા વાળ સાથે ગોગલ્સ સાથે પોતાનો દેખાવ પૂર્ણ કર્યો છે. કેટલીકવાર તે નારંગી ગોગલ્સ સાથે પોઝ આપતી જોવા મળી હતી, કેટલીકવાર કાળા ગોગલ્સ સાથે. ઠીક છે, તેણી તેના બધા દેખાવમાં આશ્ચર્યજનક લાગે છે.

Image Credit

અભિનેત્રી થાઇલેન્ડના વરિયાળી ઝાડ ફૂકેટમાં રોકાઈ રહી છે અને આ કુટીરનો એક મહાન દૃશ્ય બતાવ્યો છે, જે એકદમ વૈભવી લાગે છે. જેનિફર વિંગેટે પૂલ બાજુથી બીજી તસવીર શેર કરી છે, જે તેણીની ચિલ્ડ-આઉટ ક્ષણ બતાવી રહી છે. ફોટામાં, ફ્લાવર પ્રિન્ટ શોર્ટ ડ્રેસ પોઝ આપી રહ્યો છે.

જેનિફર વિંગેટ હાલમાં તેની વેબ સિરીઝ ‘કોડ એમ સીઝન 2’ માટેના સમાચારમાં છે. 9 જૂને, આ શ્રેણી ઓટીટી પર રજૂ કરવામાં આવી હતી, જે પ્રેક્ષકોને ખૂબ પસંદ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.