બોલિવૂડ અભિનેત્રી એશા ગુપ્તાની તસવીરો ચાહકોને પાગલ બનાવે છે. તેની હત્યારા આકૃતિ અને મોહક શૈલી જોઈને, તમે તેના ચિત્રોમાંથી તમારી આંખો દૂર કરી શકશો નહીં.

Image Credit

ઇશા ગુપ્તાએ તેની કેટલીક નવીનતમ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી છે, જેમાં ચાહકોએ તેની હિંમત જોયા પછી તેમનું હૃદય ગુમાવ્યું હતું. તે ચિત્રોમાં ખૂબ જ આશ્ચર્યજનક લાગે છે, જેની પ્રશંસા ઓછી થશે.

Image Credit

ઇશા દ્વારા શેર કરેલા ચિત્રોમાં, તે સફેદ રંગના પશ્ચિમી પોશાકમાં જોવા મળે છે. ફોટામાં ઇશાની શૈલી તમારા ધબકારાને વધારશે. આ સફેદ રંગના સ્લિટ ડ્રેસમાં ગોલ્ડન ચેઇનનો દોરી છે, જે ડ્રેસની સુંદરતામાં વધારો કરી રહી છે.

Image Credit

આ દોરી સાથે મેળ ખાતી વખતે ઇશાએ એરિંગ્સ પહેરી છે. તેની મેચિંગ શૈલી જોઈને, દરેક તેની ફેશન સેન્સની ખૂબ પ્રશંસા કરે છે. ઇશા ઘણીવાર તેના ચિત્રો અને વિડિઓઝ સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરે છે. પરંતુ ચાહકો તેના આ નવીનતમ ચિત્રો પર ઘણો પ્રેમ લૂંટી રહ્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Esha Gupta (@egupta)

ઇશા જે તાજેતરમાં વેબ સિરીઝ આશ્રમ 3 દ્વારા દેખાયો. આ શ્રેણી 3 જૂને એમએક્સ પ્લેયર પર રજૂ કરવામાં આવી હતી. આશ્રમમાં, ઇશાએ બોબી દેઓલ સાથે ઘણા ઘનિષ્ઠ દ્રશ્યો આપ્યા. આ શ્રેણીમાં, ઇશા સોનિયાની ભૂમિકામાં જોવા મળી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.