આલિયા ભટ્ટ હાલમાં ભારતની શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રીઓમાંની એક છે અને સતત સુપર હિટ ફિલ્મો કરી રહી છે. આલિયા ભટ્ટે તેની મહેનતના આધારે બોલિવૂડ ઉદ્યોગમાં એક અલગ ઓળખ બનાવી છે. આ દિવસોમાં આલિયા ભટ તેની ગર્ભાવસ્થા માટે હેડલાઇન્સનો વિષય છે. આલિયા ભટ્ટે સોમવારે તેના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર એક પોસ્ટ શેર કરી, જેના દ્વારા તેણીએ તેના ચાહકોને સારા સમાચાર આપ્યા. આલિયા ભટ્ટ અને રણબીર કપૂરે 14 એપ્રિલ 2022 ના રોજ ગાંઠ બાંધેલી. પરંતુ લગ્નના થોડા મહિના પછી પણ, અભિનેત્રીએ એક પોસ્ટ શેર કરી અને જાણ કરી કે તે ટૂંક સમયમાં માતા બનશે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે આલિયા ભટ્ટ અને રણબીર કપૂરે લગભગ 5 વર્ષ સુધી એકબીજાને તા. આ વર્ષે 14 એપ્રિલના રોજ, બંનેએ તેમના ઘરે ખૂબ જ ખાનગી રીતે લગ્ન કર્યા. કેટલાક વિશેષ મિત્રો અને પરિવારના સભ્યો લગ્નમાં હાજર રહ્યા હતા. લગ્ન પછી, રણબીર કપૂર અને આલિયા ભટ્ટ તેમના કામમાં વ્યસ્ત થઈ ગયા. હવે ગર્ભાવસ્થાની ઘોષણા પછી, આલિયા ભટ્ટ અને રણબીર કપૂરની શુભેચ્છાઓનો પૂર આવ્યો છે. પરંતુ આ ખુશીના પ્રસંગે, અચાનક આલિયા ભટ્ટની સામે કંઈક આવ્યું કે તે ક્રોધથી ગુસ્સે થઈ ગઈ.

Image Credit

હકીકતમાં, ગર્ભાવસ્થાના સમાચાર પછી, તેના આગામી પ્રોજેક્ટ વિશે અટકળો કરવામાં આવી રહી છે. મીડિયાના અહેવાલમાં કંઈક લખ્યું હતું કે આલિયા ભટ્ટની આત્મસંતોષને નુકસાન પહોંચાડ્યા પછી અને તે મીડિયા રિપોર્ટને ઠપકો આપતા રોકી શક્યો નહીં. આલિયા ભટ્ટની ગર્ભાવસ્થાના સમાચાર પછી તેના આગામી પ્રોજેક્ટ્સ પર વાત કરતા, મીડિયા હાઉસએ લખ્યું છે કે આલિયા ભટ્ટ લંડનનું શૂટિંગ પૂરું કર્યા પછી પાછા આવશે. આ માટે, રણબીર કપૂર તેને લેવા જશે. આ અહેવાલમાં, આ લખવાની સાથે, તે જાણ કરવામાં આવી હતી કે આલિયા તેની ગર્ભાવસ્થાના કાર્યની પ્રતિબદ્ધતાને અસર કરવા દેવા માંગતી નથી. તે જુલાઈ પહેલા તેની ફિલ્મોનું શૂટિંગ પૂરું કરશે. આ અહેવાલમાં પોતાને લઈ જવાના મામલે આલિયા ખૂબ ગુસ્સે થઈ ગઈ.

Image Credit

આલિયા ભટ્ટે તેની ઇન્સ્ટાગ્રામ વાર્તામાં આ અહેવાલ વિશે લાંબી પોસ્ટ લખીને પોતાનો ગુસ્સો વ્યક્ત કર્યો છે. તેમણે લખ્યું છે કે કંઈપણ વિલંબિત નથી અને કોઈ તેમને લેવા માટે નથી આવતું. તે એક સ્ત્રી છે, પાર્સલ નથી. આલિયા ભટ્ટે તેની ઇન્સ્ટા વાર્તા પર લખ્યું, “અમે હજી પણ કેટલાક લોકોના મનમાં જીવીએ છીએ, આપણે હજી પણ પિતૃસત્તાની દુનિયામાં જીવીએ છીએ. તમારી માહિતી માટે, કોઈ કામમાં વિલંબ થયો નથી. કોઈને પણ મારી પાસે આવવાની જરૂર નથી, હું એક સ્ત્રી નથી જે પાર્સલ નથી. ”

Image Credit

આલિયા ભટ્ટ લખે છે કે “મારે આરામ કરવાની જરૂર નથી પણ તે જાણીને આનંદ થયો કે તમારી પાસે ડૉક્ટરનું પ્રમાણપત્ર પણ હશે.” આ 2022 છે. કૃપા કરીને શું આપણે આ જૂની વિચારસરણીમાંથી બહાર નીકળી શકીએ ? જો તમે મને માફ કરો… મારો શોટ તૈયાર છે. ” ચાલો તમને જણાવીએ કે આલિયા ભટ્ટે હોલીવુડ ફિલ્મ “હાર્ટ ઓફ સ્ટોન” માટે શૂટિંગ કરી રહી છે. તેની સાથે ફિલ્મમાં હોલીવુડ સ્ટાર ગેલ ગાડોટ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.