આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા એક પ્લેટફોર્મ બની ગયું છે જ્યાં તમને દરેક સંબંધોથી સંબંધિત વિડિઓઝ જોવા મળે છે, પછી ભલે તે માતા-દીકરી અથવા શિક્ષક સાથેના પિતા વચ્ચેનો સંબંધ હોય. તમે બધા આ વસ્તુને જાણો છો કે શિક્ષક અને વિદ્યાર્થી વચ્ચેનો સંબંધ ખૂબ deep ંડો છે, જો કોઈ માતા પછી આવે છે, તો તે ગુરુ છે. મીડિયા પરના સંબંધને લગતી વિડિઓઝ વાયરલ થયા પછી, લોકોને પણ જોવાનું ખૂબ ગમ્યું. આ પોસ્ટ દ્વારા, અમે તમારા માટે આવા વિડિઓઝ પણ લાવ્યા છે જે આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યા છે. પરંતુ આ વિડિઓ એકદમ જૂની છે.

Image Credit

જેમ કે તમે બધા વિડિઓમાં વાયરલ થઈ શકો છો કે આ વિડિઓ વિદાયની પાર્ટીની છે અને ચિલ્ડ્રન્સ વિદાય પાર્ટી એક શાળામાં ચાલી રહી છે. તમે બધા જાણતા હશો કે મોટાભાગના બાળકો વિદાય પાર્ટીમાં ભાગ લેતા જોવા મળે છે. આવી સ્થિતિમાં, એવા કેટલાક બાળકોના શિક્ષકો છે જેઓ તેમના વિદ્યાર્થીઓને ખૂબ ટેકો આપે છે, તે વિડિઓમાં કંઈક એવું જોવા મળે છે જે વાયરલ થઈ રહ્યું છે. ખરેખર આ વિડિઓમાં, એક શિક્ષક નૃત્યમાં તેના વિદ્યાર્થીને ટેકો આપતો જોવા મળે છે. આ વિડિઓ ક્યાંથી છે અને કઈ શાળામાંથી છે, હજી સુધી કોઈ માહિતી મળી નથી, પરંતુ આ દિવસોમાં વિડિઓ ઘણી ચર્ચા જોવા મળી રહી છે.

Image Credit

આ વિડિઓમાં, એક વિદ્યાર્થી અને શિક્ષક આ વિડિઓમાં જબરદસ્ત નૃત્ય કરતા જોવા મળે છે, જે સોશિયલ મીડિયા પર વિસ્ફોટ કરે છે. આ વિડિઓ લોકો દ્વારા સારી રીતે પસંદ કરવામાં આવી રહી છે અને યવિડિઓ યુટ્યુબ ચેનલ ‘ઉપવાસ’ દ્વારા શેર કરવામાં આવી છે. નોંધપાત્ર રીતે, આ દિવસોમાં આ વિડિઓએ સોશિયલ મીડિયાને હલાવી દીધું છે. કારણ કે આ વિડિઓમાં, ફક્ત વિદ્યાર્થી અને શિક્ષકનો એક અનોખો બોન્ડ જોવા મળી રહ્યો છે, કારણ કે વિડિઓ વાયરલ થઈ છે, સોશિયલ મીડિયા વપરાશકર્તાઓ વિડિઓ પર વિવિધ રીતે પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે.

સોશિયલ મીડિયા વપરાશકર્તાઓ વિડિઓના ટિપ્પણી વિભાગમાં વિદ્યાર્થીઓ અને શિક્ષકો દ્વારા કરવામાં આવેલા આ જબરદસ્ત નૃત્યની પ્રશંસા કરતા જોવા મળે છે. આ વિડિઓ લોકો દ્વારા સારી રીતે પસંદ કરવામાં આવી રહી છે. તે જ સમયે, કેટલાક લોકો એવા છે કે જેઓ આ વિડિઓ સાંભળી રહ્યા નથી. વાયરલ થતાં વીડિયોમાં, ફિલ્મ ‘આશિકી 2’ ના વિદ્યાર્થી અને શિક્ષક, ગીત હમ તેરે બિન હવે રહી રહી ગીત ગીત પર નૃત્ય કરી રહ્યા છે. આ દિવસોમાં વિદ્યાર્થી અને શિક્ષક વાયરલ થઈ રહ્યા છે, આ વિડિઓ સોશિયલ મીડિયા પરની લાઇમલાઇટમાં પ્રભુત્વ ધરાવે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.