તેમનું છેલ્લું ગીત ગુરુવારે રિલીઝ થવાનું છે, પંજાબના અંતમાં ગાયક સિદ્ધુ મોસેવાલાના મૃત્યુના એક મહિના પછી. આ માહિતી સિદ્ધુના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટમાંથી શેર કરવામાં આવી છે. મૌસવાલાનું નવું ગીત એસવાયએલ તેની યુટ્યુબ ચેનલ પર ગુરુવારે સાંજે છ વાગ્યે રિલીઝ થશે. જ્યારે આ સમાચારથી તેના ચાહકોનો ઉત્સાહ વધ્યો છે, ત્યારે ગાયકને યાદ કરીને તેની આંખો પણ ભેજવાળી હોય છે.

Image Credit

આ માહિતી સિદ્ધુ મૂઝ વાલાની ટીમ દ્વારા તેના સોશિયલ મીડિયા હેન્ડલથી શેર કરવામાં આવી છે. તેમણે બુધવારે ગીતનું પોસ્ટર શેર કર્યું હતું અને લખ્યું હતું કે, સિલ સિદ્ધુ મૌસવાલા ઓફિશિયલ યુટ્યુબ ચેનલ પર ગુરુવારે સાંજે 6 વાગ્યે. ‘

ચાલો આપણે તમને જણાવીએ કે આ ગીત સિધ્હો દ્વારા સૂટલેજ યમુના લિંક (એસવાયએલ) કેનાલના મુદ્દા પર લખવામાં આવ્યું હતું, જે જેલમાં નદીના પાણી અને શીખ કેદીઓ પરના પંજાબના હક પર બનાવવામાં આવ્યું છે. સિદ્ધુના જીવનનું આ છેલ્લું ગીત છે. તેમના ઘણા ગીતો પણ વિવાદિત થયા છે, આ હોવા છતાં, ચાહકોને તેમના ગીતો ખૂબ ગમે છે. સિદ્ધુના આ છેલ્લા ગીતના ચાહકો આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે.

Image Credit

સિંગરના પિતાએ તેમના મૃત્યુના થોડા દિવસો પછી એક નિવેદનમાં કહ્યું હતું કે તેઓ સિદ્ધુને તેમના ગીત દ્વારા જીવંત રાખશે. સિદ્ધુ મૂઝ વાલાને 29 મેના રોજ ગોળી મારી દેવામાં આવી હતી. તે પંજાબના શ્રેષ્ઠ ગાયકોમાંનો એક હતો. લોરેન્સ બિશનોઇ ગેંગે સિદ્ધુ (સિદ્ધુ મૂઝ વાલા) ના મૃત્યુની જવાબદારી લીધી, જેની તપાસ ચાલી રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.