અભિનેત્રી સારા અલી ખાન, જેમણે કેદારનાથ ફિલ્મમાંથી બોલીવુડ ઉદ્યોગમાં પ્રવેશ કર્યો હતો, તે તેની ઠંડી શૈલી માટે જાણીતી છે. ઘણીવાર સારા અલી ખાનનો ફોટો-વિડિઓ ઇન્ટરનેટ પર હેડલાઇન્સ બનાવતા રહે છે. તાજેતરમાં, સારા અલી ખાનનો એક નવીનતમ વિડિઓ સોશિયલ મીડિયા પર આવ્યો છે, આ વિડિઓમાં, કેરી બેગને કારણે સારાને ઘણું ટ્રોલ કરવામાં આવી રહ્યું છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે શા માટે સારાની કેરી બેગ ચર્ચાનો વિષય છે. ખરેખર, સારા અલી ખાનનો નવીનતમ વિડિઓ સોશિયલ મીડિયા પર વધુને વધુ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વિડિઓમાં, તમે જોઈ શકો છો કે સારા તેના જિમ આઉટફિટમાં વર્કઆઉટ સત્ર માટે જતા જોવા મળે છે. તે જ સમયે, સારાએ આ સમય દરમિયાન તેના હાથમાં કેરી બેગ પણ લીધી છે.

સારાનું નામ આ બેગ પરના મોટા અક્ષરોમાં લખાયેલું છે. સારા અલી ખાનની આ બેગ જોતાં, એવું લાગે છે કે તેમાં કોઈ માલ છે. તે પછી તે શું હતું, લોકોએ સોશિયલ મીડિયા પર આ ખાલી બેગથી સારા અલી ખાનને ટ્રોલ કરવાનું શરૂ કર્યું છે. લોકો સારા અલી ખાનના આ વિડિઓ વિશે સોશિયલ મીડિયા પર ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે.

Image Credit

જેના હેઠળ એક ઇન્સ્ટાગ્રામ વપરાશકર્તાએ લખ્યું છે કે ‘સારા અલી ખાનની જેમ, અમારા મકાનમાં એક બેગ છે જેમાં આપણે શાકભાજી લેવા જઈએ છીએ’. અન્ય વપરાશકર્તાઓએ કહ્યું છે કે ‘આ બધા ફક્ત ખાલી બેગથી ફરતા રહે છે’. માત્ર આ જ નહીં, વપરાશકર્તાએ એમ પણ કહ્યું કે ‘ખાલી બેગ બતાવીને તેમને બતાવો’.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.