1989 માં બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રી સુપરસ્ટાર સલમાન ખાન સાથે 1989 માં ફિલ્મ ‘મૈને પ્યાર કિયા’ ફિલ્મ સાથે હિન્દી સિનેમામાં પગ મૂકનારા અભિનેત્રી ભાગ્યાશ્રી, તેના સમયની સૌથી સુંદર અભિનેત્રીઓમાંની એક હતી. આ ફિલ્મે બોક્સ ઓફીસ પર એક મોટી ધમાલ કરી હતી અને ફિલ્મ પ્રેક્ષકો તરફથી ઉગ્ર પ્રેમ મળ્યો હતો. તેમ છતાં તેની ફિલ્મ કારકીર્દિ લાંબા સમય સુધી ટકી શકતી ન હતી, તેમ છતાં તેની નિષ્કપટ અને સુંદરતાએ દરેકને પાગલ બનાવ્યો. કેટલીક ફિલ્મોમાં કામ કર્યા પછી, ભાગ્યાશ્રીએ લગ્ન કર્યા અને ફિલ્મ વર્લ્ડને કાયમ માટે વિદાય આપી.

Image Credit

તેમ છતાં ભાગ્યાશ્રી ફિલ્મ સ્ક્રીનથી દૂર છે, પરંતુ આ હોવા છતાં, તેની સુંદરતા હજી પણ બાકી છે. આ જ કારણ છે કે ચાહકો તેમની ઝલક મેળવવા માટે ભયાવહ છે. ભાગ્યશ્રી 53 વર્ષ જૂનો છે, પરંતુ વધતી જતી વય સાથે, તેની સુંદરતા વધુ વધી રહી છે. ભાગ્યશ્રી ફક્ત તેના અભિનય માટે જ નહીં પરંતુ તેની સરળતા અને માવજત માટે પણ જાણીતી છે. ભાગ્યાશ્રી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ સક્રિય છે. તે ઘણીવાર તેના ચાહકો સાથે વર્કઆઉટ્સના ચિત્રો અને વિડિઓઝ શેર કરે છે.

Image Credit

અભિનેત્રીની હોટ અને સુંદર પોસ્ટ જેવા ચાહકો. દરમિયાન, ભાગ્યાશ્રીએ નવીનતમ તસવીરો શેર કરી છે, જે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ ઝડપથી બની રહી છે. તેના ચિત્રો જોયા પછી, ચાહકો વખાણ કરવામાં થાકતા નથી. આ ચિત્રમાં, ચાહકોને 53 -વર્ષની બોલ્ડ અભિનેત્રીના આવા સ્વરૂપને જોઈને આશ્ચર્ય થયું છે.

Image Credit

ચાલો તમને જણાવીએ કે બોલીવુડ ઉદ્યોગની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી ભાગ્યાશ્રીએ તાજેતરમાં જ તેના થાઇલેન્ડથી તેના કેટલાક ચિત્રો શેર કર્યા છે. આ ચિત્રોમાં, ભાગ્યશ્રીને 53 વર્ષની ઉંમરે પણ 20 વર્ષની -જૂની અભિનેત્રીઓને હરાવી જોવા મળે છે. ભાગ્યશ્રી તેના પતિ હિમાલય દસાની સાથેના ફોટામાં જોઇ શકાય છે. તમે ભાગ્યશ્રી દ્વારા શેર કરેલા ચિત્રોમાં જોઈ શકો છો કે અભિનેત્રી પીળી ચેક સ્ટ્રીપ શોર્ટ વનપીસ પહેરેલી જોવા મળે છે.

Image Credit

તેમજ કેટલાક ચિત્રોમાં, ભાગ્યાશ્રીએ આ ડ્રેસ સાથે લુંગી પહેરી છે. ભાગ્યાશ્રીએ તેના વાળ ખુલ્લા રાખ્યા છે. ભાગ્યશ્રીની આસપાસ ખૂબ જ સુંદર કોતરવામાં આવેલા શિલ્પો પણ ચિત્રમાં જોઇ શકાય છે. ભાગ્યાશ્રીએ, આ વેકેશનની તસવીર શેર કરતી વખતે લખ્યું છે કે “સત્યનું અભયારણ્ય, ટેકવુડથી બનેલું એક મહાન માળખું, તેના પર અને બધા દેવતાઓના મંદિર પર આશ્ચર્યજનક કાર્ય કર્યું છે.

Image Credit

તેઓ જીવનની સાત સત્ય શોધી કા .ે છે. આ એક અનુભવ છે કે જો તમે અહીં આવો છો, તો ક્યારેય ચૂકશો નહીં. હું ટૂંક સમયમાં વિડિઓ પણ મૂકીશ. ” સોશિયલ મીડિયા પર ભાગ્યશ્રીની આ તસવીરો ચાહકોને ખૂબ શોખીન છે. તે જ સમયે, ચાહકો આ અંગે સતત ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે અને બધી અભિનેત્રીઓના દેખાવની પ્રશંસા કરીને કંટાળી ગયા નથી. એક ચાહકે આ ચિત્રો પર ટિપ્પણી કરી અને લખ્યું કે “ખૂબ સુંદર, માવજત ક્લીન ભાગ્યાશ્રી દીદી.”

Image Credit

તેમજ બીજા ચાહકે લખ્યું છે કે “તમે પણ 50 માં 20 જુઓ.” એ જ રીતે, ચાહકો અભિનેત્રીના આ ચિત્રો પર સતત ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે. ચાલો તમને જણાવીએ કે અભિનેત્રી ભાગ્યશ્રીએ “મૈને પ્યાર કિયા” ફિલ્મ સાથે ચાહકોના હૃદયમાં પોતાને માટે વિશેષ સ્થાન બનાવ્યું હતું. તેણે તેની પ્રથમ ફિલ્મથી પ્રેક્ષકોના હૃદયમાં જીત મેળવી. આ પછી અભિનેત્રી જીવનગી, જન્મ જન્મ કા સાથ, દેવા દ્વારા કરવામાં આવી હતી. તે જ સમયે, તે તેલુગુ ફિલ્મ “રાધા શ્યામ” માં દેખાઇ.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.