કેટલાક સમાચાર ક્રિકેટની દુનિયાથી આવે છે. જ્યાં આ દિવસોમાં, ભારતીય ટીમ જસપ્રીત બુમરાહના આશાસ્પદ બોલર વિશે સમાચાર બહાર આવી રહ્યા છે. જસપ્રિટ બુમરાહ એક મહાન બોલર છે, તેની જબરદસ્ત બોલિંગને કારણે, તે ચાહકોમાં એકદમ પ્રખ્યાત છે. ચાલો હું તમને જણાવી દઈશ, તાજેતરમાં જસપ્રિત બુમરાહે તેની પત્ની સંજના ગણેશન સાથેના તેના સંબંધ વિશે કહ્યું છે. જેની સાથે તે આ દિવસોમાં ચર્ચામાં રહે છે. આ વર્ષની શરૂઆતમાં બંનેએ સાત રાઉન્ડ લીધા હતા. તેમના લગ્નના સમાચાર ઇન્ટરનેટ પર જાહેર થયા હતા. આ જાણ્યા પછી, ચાહકોમાં ઘણી ગભરાટ જોવા મળી.

Image Credit

આ પાછળનું કારણ એ હતું કે ચાહકો પાસે તેમના અને સંજના ગણેશનના તેમના સંબંધો વિશે કોઈ વિશિષ્ટ માહિતી નહોતી. ક્રિકેટર જસપ્રિત બુમરાહે માર્ચ 2022 માં ગોવામાં રમત પ્રમુખ સંજના ગણેશન સાથે લગ્ન કર્યા. જસપ્રિત બુમરાહે કહ્યું કે તેની પ્રથમ બેઠક સંજના સાથે ખાસ નહોતી. કારણ કે બંને વચ્ચે ગેરસમજ હતી. ખરેખર, જ્યારે ભારતીય ક્રિકેટર જસપ્રીત બુમરાએ પ્રથમ રમતના પ્રસ્તુતકર્તા સંજના ગણેશનને મળ્યા. પછી તેણે તેને ઘમંડી છોકરી માન્યો. એટલું જ નહીં, તેની પત્ની પણ તેને ઘમંડી માનતા હતા.

Image Credit

જે પછી તેની બીજી બેઠક ઇંગ્લેન્ડમાં 2019 ના વર્લ્ડ કપ દરમિયાન થઈ હતી. તે સમય દરમિયાન, જસપ્રીત અને સંજાનામાં વાત શરૂ થઈ. તે બંનેએ એકબીજાને સમજવાનું શરૂ કર્યું, તેઓ ખૂબ સારા બન્યા હતા. જસપ્રીત અને સંજનાએ એકબીજા સાથે વાત કરવાનું શરૂ કર્યું. અને આ જોઈને, તેમની મિત્રતા ખૂબ ઊંડી થઈ ગઈ. જેના પછી તેમની મિત્રતા એટલી વધી કે બંનેએ એકબીજાને પોતાનું હૃદય આપ્યું, એટલે કે, બંને વચ્ચે પ્રેમનો પ્રેમ વધ્યો. એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન, જસપ્રિત બુમરાહે સંજના ગણેશન સાથેના તેના સંબંધ વિશે ઘણી વાતો કહી હતી.

Image Credit

આની સાથે, તેમણે એમ પણ કહ્યું કે આપણે બંને એકબીજાની નજીક કેવી રીતે આવ્યા. ભારતીય ક્રિકેટર જસપ્રીત બુમરાહે કહ્યું, “મેં સંજનાને ઘણી વાર જોયો, પરંતુ અમારા બંનેને એકબીજા સાથે સમાન સમસ્યા હતી.” સંજનાને લાગ્યું કે હું ઘમંડી છોકરો છું. તે જ સમયે, મને પણ લાગ્યું કે સંજના ખૂબ રોમેન્ટિક છોકરી છે. જેના કારણે આપણે ક્યારેય એકબીજા સાથે વાત કરવા માંગતા ન હતા. જ્યારે આપણે પ્રથમ મળ્યા, ત્યારે તે અમને બંનેને મળવાનું ખાસ કંઈ નહોતું. હું 2019 ના વર્લ્ડ કપ દરમિયાન તેની સાથે મળી અને તેની સાથે વાતચીત કરી. જ્યારે તે ઘટનાને આવરી લેતી હતી ત્યારે તે બન્યું.

Image Credit

ધીરે ધીરે, અમે બંનેએ વાત કરવાનું શરૂ કર્યું. અમે સારા મિત્ર બન્યા. અમારી વચ્ચે ઘણી વાતો થઈ અને તે સારી હતી. જેના પછી આપણે બંને પ્રેમમાં પડ્યા અને અમે લગ્ન કરવાનું વિચાર્યું. અને અમે આ વર્ષે લગ્ન કર્યાં. આપણા લગ્નના થોડા મહિના થયા છે. હું બહુ ખુશ છું “. તેણે તેની પત્નીની પણ પ્રશંસા કરી. ચાહકોને તે બંનેની જોડી ખૂબ ગમે છે. હું તમને જણાવી દઇશ કે સંજના ગણેશન હાલમાં તેના પતિ જસપ્રીત બુમરાહ સાથે ઇંગ્લેન્ડમાં છે. સંજાના સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ સક્રિય છે, જ્યાં તેણી તેના અને તેના પતિ ક્રિકેટર જસપ્રીત બુમરાહની તસવીર શેર કરતી રહે છે. તેનું ચિત્ર ચાહકો દ્વારા સારી રીતે પસંદ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.