આજના સમયમાં, સોશિયલ મીડિયા એક માધ્યમ બની ગયું છે, જેના દ્વારા આપણે આપણા ઘરની બહાર અને દેશની બહાર બેઠેલા વિવિધ ખૂણાઓના સમાચાર જાણી શકીએ છીએ. આમાંના કેટલાક અહેવાલો સમાચાર સાંભળીને ખૂબ વિચિત્ર છે, તે સાંભળ્યા પછી, આપણે બધાને ખૂબ જ આશ્ચર્ય થાય છે. આજે અમે તમારા માટે સમાન સમાચાર લાવ્યા છે, જે આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચાનો વિષય છે. ખરેખર આ સમાચાર ઝારખંડના લોહાર્ડાગાથી બહાર આવી રહ્યા છે. અહીં એક વ્યક્તિએ બે મહિલાઓ સાથે લગ્ન કર્યા છે. નોંધપાત્ર રીતે, લગ્નમાં સૌથી વધુ જે વિશેષ છે તે કેટલાક સંબંધીઓ અને વરરાજાની કન્યા છે. ભલે સામૂહિક લગ્ન હોય, પણ એક કન્યા એક કન્યા છે. પરંતુ ઝારખંડનો એક યુવાન એક સાથે બે છોકરીઓ સાથે લગ્ન કર્યા છે.

Image Credit

તેણે કહ્યું છે કે તે બંને છોકરીઓને પ્રેમ કરે છે અને તેમાંથી કોઈ પણ છોડી શકતો નથી. તે કહે છે કે પ્રેમ આંધળો છે, આ કહેવત તે યુવાન અને આ બંને મહિલાઓ દ્વારા બતાવવામાં આવી છે. તો ચાલો આપણે બધા લોકોને આ સમાચાર વિશે વિગતવાર માહિતી આપીએ. આ યુવકનું નામ જેણે એક જ પેવેલિયનમાં બે મહિલાઓ સાથે સાત રાઉન્ડ લીધા હતા તે સંદીપ છે. સંદીપ થોડા સમય માટે કુસુમ નામની છોકરી સાથે જીવંત સંબંધમાં જીવન પસાર કરી રહી હતી. પરંતુ તે પછી તે અચાનક સ્વાતી નામની છોકરી સાથે પ્રેમમાં પડ્યો. સ્વાતિ અને સંદીપની લવ સ્ટોરી વિશે વાત કરતા, થોડા સમય પહેલા સંદીપ પશ્ચિમ બંગાળમાં સ્થિત ઈંટ ભઠ્ઠામાં મજૂર તરીકે કામ કરવા ગઈ હતી. પરંતુ આ યુવક સ્વાતી નામની આ છોકરીને મળ્યો. બંગાળથી પાછા ફર્યા પછી પણ, બંને વચ્ચેની વાતચીત ચાલુ રહી.

Image Credit

નોંધપાત્ર રીતે, સંદીપને પણ ખબર નહોતી કે તેની વાતચીત કેવી રીતે પ્રેમમાં ફેરવાઈ. હા, કુસુમ સાથેના સંબંધમાં હતા ત્યારે આ યુવાન સ્વાતિ નામની છોકરી સાથે પ્રેમમાં પડ્યો હતો. માત્ર આ જ નહીં, જ્યારે સંદીપ અને કુસુમ જીવન સાથે જીવન સાથે જીવન જીવે છે, ત્યારે તેમને એક પુત્ર પણ હતો. તેનો પુત્ર હવે 3 વર્ષનો છે. કૃપા કરીને કહો કે સંદીપ પહેલેથી જ કુસુમ સાથેના સંબંધમાં જીવી રહ્યો હતો. આવી સ્થિતિમાં, તેના ગામલોકો અને તેના પરિવારના સભ્યો તેને સ્વાતિની નજીક પસંદ ન કરતા.

Image Credit

માહિતી માટે, ચાલો તમને જણાવીએ કે સંદીપના પરિવાર સાથે, સ્વાતિ અને કુસમના પરિવારે પણ આનો સખત વિરોધ કર્યો હતો. પરિવારમાં ઘણા ઝઘડાઓ હતા અને લોકોના વધતા ક્રોધને જોઈને સંદીપે એક જ પેવેલિયન પર કુસમ અને સ્વાતિ બંને સાથે લગ્ન કર્યા. આશ્ચર્યજનક બાબત એ છે કે આ બંને છોકરીઓને પણ આ લગ્ન સામે કોઈ વાંધો નહોતો. પરંતુ ત્રણનું ઘર આ સાથે બિલકુલ સહમત ન હતું. આખરે આ બાબત પંચાયત પહોંચી અને પંચાયતે સંદીપને છોકરીઓ સાથે લગ્ન કરવાનો નિર્ણય કર્યો. હવે આ સમાચાર સોશિયલ મીડિયા પર ચારે બાજુ મુખ્ય મથાળાઓમાં છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.