પ્રીટિ ઝિન્ટા ઇન્સ્ટાગ્રામ પર થ્રોબેક ક્ષણો શેર કરવાનું પસંદ કરે છે. તે તેની ફિલ્મો અથવા તેના કુટુંબ આલ્બમની તસવીરો હોઈ શકે, પ્રીટિ ઝિન્ટાની સમયરેખા યાદોથી ભરેલી છે. હવે, અભિનેત્રીએ તેની ફિલ્મ ‘હર દિલ જો પ્યાર કારેગા’ સાથે એક તસવીર શેર કરી, જે 2000 માં રજૂ થઈ હતી.

Image Credit

અહીં સલમાન ખાન અને પ્રીટિ ઝિન્ટા મસ્તી કરતા જોવા મળે છે. ઠીક છે, ચિત્રનું વર્ણન કરવા માટે આપણી પાસે શબ્દોનો અભાવ છે. તે માઇલ્સથી દૂરથી મિત્રતાના લક્ષ્યોને નિર્ધારિત કરતી જોવા મળે છે. પ્રીટિ ઝિન્ટાની કેપ્શન તમારા બધાને આકર્ષિત કરવા યોગ્ય છે. તેમણે લખ્યું, ‘એવા સમયે જ્યારે મારે મજબૂત કોર માટે ઘણું તંગી ન કરવાની જરૂર હતી.’

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Preity G Zinta (@realpz)

પ્રીટિ ઝિન્ટા પણ ઇચ્છે છે કે આપણે આ પોસ્ટ માટે યોગ્ય કેપ્શન શોધવામાં મદદ કરીએ. તેણે કહ્યું, ‘આ ચિત્ર ખૂબ અમૂલ્ય છે, તેથી હું તમને લોકો કેપ્શન આપવા માંગું છું.’ ચાહકો સ્થળ પર પહોંચવા અને તેમના વિચારો છોડવા માટે ટિપ્પણી કરવા માટે ખૂબ ઝડપી હતા. એક વપરાશકર્તાએ લખ્યું, ‘કૃપા કરીને મને ન છોડો?’ બીજાએ કહ્યું, ‘ખૂબ જ સુંદર.’

ઘણા લોકોએ આ પદ હેઠળ રેડ હાર્ટ ઇમોજી પણ શેર કરી છે. થોડા દિવસો પહેલા, પ્રિટી ઝિન્ટાએ ‘અરમાન’ ના 19 વર્ષ પૂર્ણ થવાની ઉજવણી કરી હતી. આ ફિલ્મમાં અમિતાભ બચ્ચન, અનિલ કપૂર અને ગ્રેસી સિંહને મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકામાં પણ દર્શાવવામાં આવ્યા હતા. આ દિવસને યાદગાર બનાવવા માટે, પ્રીટિ ઝિન્ટાએ તેના પ્રખ્યાત ગીત મેરે દિલ કા તુમસે હૈની ક્લિપ શેર કરી અને લખ્યું, ‘ઉફ … અરમાન. આ ફિલ્મ ઘણી રીતે વિશેષ હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Preity G Zinta (@realpz)

મેં એક જટિલ સોનિયાનો અનુભવ કર્યો – ઇજાગ્રસ્ત હૃદય સાથે માનસિક રીતે બગડેલું બીડબ્લ્યુએ. તે એક ઉન્મત્ત નારીસિસ્ટ અને ખોવાયેલી છોકરી હતી. વધુ શોધવા માટે ઘણું વધારે શોધવા માટે. આવા બહાદુર અને પ્રાયોગિક ડિરેક્ટર બનવા માટે હું હંમેશાં હની આન્ટીનો આભારી રહીશ. આ ઉન્મત્ત ફિલ્મના કલાકારો અને ક્રૂને શક્ય બનાવવા માટે અને અનિલ કપૂર અને ગ્રેસી સિંહને દરેક સંભવિત રીતે દુ hurt ખ પહોંચાડવા માટે. ”

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.