સંજય દત્ત બોલીવુડ ઉદ્યોગમાં પ્રખ્યાત અભિનેતા છે. તે બોલીવુડથી સંબંધિત છે. તેના માતાપિતા પણ ખૂબ સારા કલાકારો અને અભિનેત્રીઓ હતા, જેનું નામ અને કાર્ય હજી યાદ છે. સંજય દત્તે તેની અભિનય કુશળતાના આધારે ફિલ્મની દુનિયામાં એક અલગ ઓળખ બનાવી છે. સંજય દત્ત એ બોલીવુડના એક અભિનેતા છે જે 80 ના દાયકાથી દાન્કા છે. સંજય દત્તની અભિનય કારકિર્દીની શરૂઆત ફિલ્મ “રોકી” થી થઈ હતી અને આ શ્રેણી સતત “કેજીએફ 2” સુધી ચાલુ રહે છે. તાજેતરમાં, તેને યશ સ્ટારર “કેજીએફ: પ્રકરણ 2” માં પણ સારી રીતે ગમ્યું.

Image Credit

આજે પણ સંજય દત્ત ફિલ્મોમાં સક્રિય છે. સંજય દત્તનું જીવન પણ ફિલ્મની વાર્તા કરતા ઓછું નથી, ફક્ત ત્યારે જ તેના પર એક બાયોપિક બનાવવામાં આવી છે, જે જબરદસ્ત હિટ સાબિત થઈ છે. તમને જણાવીએ કે સંજય દત્તે તેમના જીવનમાં ત્રણ લગ્ન બનાવ્યા છે. પ્રથમ લગ્ન રિચા શર્મા સાથે હતું પરંતુ લાંબી માંદગી પછી તેનું મોત નીપજ્યું. તે જ સમયે, બીજા લગ્ન સંજય દત્ત દ્વારા રિયા પિલ્લઇથી કરવામાં આવ્યા હતા, જેની પાસેથી સંજય દત્ત છૂટાછેડા લીધા હતા અને ત્રીજા લગ્ન માન્યતા દત્ત સાથે હતા. માન્યતા દત્ત છેલ્લા 2 વર્ષથી દુબઇમાં પણ રહે છે. છેવટે, શા માટે માન્યતા દત્ત તેના બાળકો સાથે અલગ દુબઇમાં રહે છે, સંજય દત્તને મુંબઇમાં છોડી દે છે. સંજય દત્તે પોતે આ પાછળનું કારણ આપ્યું છે.

Image Credit

હકીકતમાં, તાજેતરમાં એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન, સંજય દત્તને તેની પત્ની માન્યતા દત્ત અને દુબઈમાં રહેતા તેના બાળકોનું કારણ પૂછવામાં આવ્યું હતું, ત્યારબાદ સંજય દત્તે આ પ્રશ્નના જવાબ આપતા કહ્યું હતું કે તેમના બાળકો અને માન્યતા ત્યાં રહ્યા હતા. ઘણી જેમ. સંજય દત્તે કહ્યું કે તે અહીં પણ રહી શકે છે, તેમ છતાં તેને દુબઇમાં રહેવામાં વધુ ખુશી થાય છે. મહેરબાની કરીને કહો કે સંજય દત્તના બંને બાળકોએ દુબઈ સ્કૂલમાં પણ અભ્યાસ કર્યો હતો અને તેની પત્ની મંતાતા દત્તે દુબઈમાં પણ પોતાનો ધંધો નક્કી કર્યો છે.

Image Credit

સંજય દત્તની પત્ની મંતાતા દત્ત અને તેના બાળકો દુબઇમાં રહેવાનું પસંદ કરે છે, તેમ છતાં સંજય દત્તે દુબઈ કરતા મુંબઈને વધુ પસંદ કરે છે. જોકે સંજય દત્ત તેના કામમાં ખૂબ વ્યસ્ત છે, પરંતુ ઘણી વાર એવું જોવા મળે છે કે જ્યારે પણ સંજય દત્તને સમય મળે છે, ત્યારે તે દુબઈ પહોંચે છે અને તેના બાળકો અને માન્યતાને મળવા માટે. સંજય દત્ત અનુસાર, બાળકો સિવાય બીજું કશું નથી. તેઓને તેમની ખુશીમાં ખુશી મળે છે. ઉનાળાની રજાઓ દુબઇમાં સંજય દત્ત સાથે ખર્ચવામાં આવશે.

Image Credit

તમને જણાવીએ કે તાજેતરમાં સંજય દત્તે ફિલ્મ “કેજીએફ: પ્રકરણ 2” ની પ્રમોશન દરમિયાન તેની કેન્સરની વાર્તા પણ કહી હતી. સંજય દત્તે કહ્યું હતું કે જ્યારે તેને કેન્સર વિશે ખબર પડે છે, ત્યારે તે કલાકો સુધી રડતો રહ્યો. સંજય દત્તને ચોથા તબક્કામાં ફેફસાંનું કેન્સર હતું. કેન્સર શોધવા પર, તે તેની પત્ની બાળકો વિશે વિચારતા ખૂબ રડતો હતો. કારણ કે તે સમયે સંજય દત્તને બે નાના બાળકો હતા. તે તેમાંના ઘણા વિચારતા હતા. પરંતુ સંજય દત્ત કેન્સર માટે લડ્યા અને તે જીતવામાં પણ સફળ થયો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.