બોલિવૂડ અભિનેત્રી એશા ગુપ્તા હેડલાઇન્સનો એક ભાગ છે. તેણી તેની બોલ્ડ શૈલી માટે જાણીતી છે. ઇશાનો બોલ્ડ અવતાર તેના ચાહકો દ્વારા ખૂબ પસંદ કરે છે.

Image Credit

ઇશા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ સક્રિય છે અને તે દિવસે તેના ગ્લેમરસ ચિત્રો વહેંચે છે. આ સમયે ઇશાએ સફેદ રંગના ડ્રેસમાં ફોટા શેર કર્યા છે. ઇશાએ સફેદ ડ્રેસમાં બોલ્ડ ચિત્રો શેર કર્યા છે. ચાહકોની નજર તેના ચિત્રોમાંથી દૂર કરવામાં આવી નથી.

Image Credit

ફોટામાં ઇશાએ સફેદ પારદર્શક ઝભ્ભો પહેર્યો છે. ઇશાએ ફોટામાં ગળાના આસપાસ એમ શબ્દનો ગળાનો ભાગ પહેર્યો છે. ફોટો શેર કરતી વખતે, તેણે પ્રેમ માટે લખ્યું. ચાહકો તેના ચિત્રો પર ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે.

Image Credit

ઇશાની તસવીર પર, ચાહક લેખિત-બ્લોઅર આગ નથી. તે જ સમયે, બીજા ચાહકે લખ્યું- uffffff. લાખો લોકોને તેનું ચિત્ર ગમ્યું છે. ઇશા ગુપ્તા ટૂંક સમયમાં બોબી દેઓલ સાથે વેબ સિરીઝ આશ્રમ 3 માં જોવા મળશે. ચાહકો આ શ્રેણીના પ્રકાશનની આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે.

Image Credit

ઇશા ગુપ્તાના આશ્રમ 3 નું ટ્રેલર તાજેતરમાં જ બહાર પાડવામાં આવ્યું હતું. ઇશા ટ્રેલરમાં એક બોલ્ડ શૈલીમાં જોવા મળે છે. જેના પછી ચાહકો આ માટે ખૂબ ઉત્સાહિત છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.