શોપિંગ એ બધા માટે લગભગ બધા સારા છે. પરંતુ તેઓ આ શોપિંગ કેટલાક સમય અંતરાલોમાં કરે છે. પરંતુ કેટલાક એવા લોકો છે જેમને શોપિંગનો મોટો કૃમિ હોય છે. જ્યારે તેમને તક મળે છે, ત્યારે તેઓ શોપિંગ પર બહાર આવે છે. જો વિન્ડો શોપિંગથી કંટાળી ગઈ હોય, તો તે ઑનલાઇન ખરીદી શરૂ કરે છે. ઘણીવાર એક મહિનાના બજેટ તેમની આઘાતજનક શોપિંગની ચક્કરમાં ગુંચવાયા છે. જ્યોતિષવિદ્યા અનુસાર, મર્યાદા કરતાં વધુ શોપિંગ જેવી કેટલીક રકમ છે.

વૃષભ :

Image Credit

જાતિ શોપિંગ કરવા માંગો છો. પરંતુ તેમની સારી વાત એ છે કે તેઓ ઘણી વિચારસરણી સાથે ખરીદી કરે છે. મહિનાનો બજેટ તેના શોપિંગને કારણે બગડે નહીં. તે વસ્તુ જેને તેઓને વધુ જરૂર છે, વધુ શોપિંગ કરો. તેમની વચ્ચે સ્ત્રીઓ પુરુષો કરતાં વધુ શોપિંગ કરે છે.

સિંહ :

Image Credit

આ રકમના લોકો બ્રાન્ડેડ વસ્તુઓ જેવા વધુ છે. જ્યારે પણ તેઓ તાણમાં હોય છે, ત્યારે શોપિંગ તેમના મૂડને ઠીક કરે છે. ઘણી વખત તેઓ તેમની કમાણી કરતા વધુ પૈસા ખર્ચ કરે છે. તેની અસર તેમની ખિસ્સા પર પડે છે. આ શોપિંગ લોકોમાં વધુ દર્શાવે છે. ખરીદી માટે પુરુષો અને સ્ત્રીઓ બંને શોખીન છે.

તુલા :

Image Credit

આ રાશિના લોકો વૈભવી જીવન જીવવાનું પસંદ કરે છે. તેઓ ખર્ચાળ અને સુંવાળપનો વસ્તુઓ પસંદ નથી. પછી આ બજેટ તેને પ્રાપ્ત કરવા માટે જોશો નહીં. મોટાભાગના લોકો પાસે પૈસાની કોઈ તંગી નથી. તેથી, તેઓ ખરીદી પર ખૂબ ડાઇસ ઉડે છે. કાર જેવી વસ્તુઓ, મોબાઇલ, ઘર આંતરિક આ ઝડપથી બદલો.

કુંભ :

Image Credit

જ્યારે પણ તેઓ કંટાળી જાય છે, ત્યારે તેઓ સેપિંગ્સ પર બહાર આવે છે. આ દરમિયાન, તેઓ ઘણા પૈસા ફટકારે છે. તેઓ ઇલેક્ટ્રોનિક વસ્તુઓ અને ગેજેટ્સ વધુ શોખીન છે. તે જ સમયે તેઓ ઑનલાઇન ખરીદી કરવા માંગશે. તેમ છતાં તેઓ જે ખર્ચ કરે છે તેટલું કમાણી કરે છે. તેથી તેઓ પાસે પૈસાની ઘણી તાણ નથી.

ધનુ :

Image Credit

આ લોકો ખરીદી પર તેમની કમાણીનો મોટો ભાગ ઉડે છે. તેઓ ફક્ત સમગ્ર પરિવાર માટે ખરીદી કરે છે પરંતુ ફક્ત પોતાને માટે જ નહીં. તમારા સંબંધીઓ અને મિત્રોને મોંઘા ભેટો આપો. તેઓ ફેશનેબલ કપડાં, એસેસરીઝ, કોસ્મેટિક્સ, ગેજેટ્સ જેવી વસ્તુઓ ખરીદવા માંગે છે. આ વસ્તુઓ બજેટની કાળજી લેતી નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.