જ્યોતિષવિદ્યા આપણા જીવનથી સંબંધિત ઘણા રહસ્યો ખોલે છે. આ આપણને ભાવિ ઘટનાઓ વિશે પણ કહે છે. તે 12 રાશિચક્ર અને સંબંધિત ગ્રહોથી કરે છે. જ્યોતિષવિદ્યા અનુસાર, દરેક ગ્રહની ચોક્કસ અવધિ છે. તે આ સમયગાળાના અંતમાં એક રકમથી બીજી રકમ મૂકે છે. જ્યારે આ ગ્રહ બદલાઈ જાય છે, ત્યારે તેની અસર બધી જ રાશિઓ પર પડે છે.

Image Credit

આ સમયે, 25 એપ્રિલે, બુધ શુક્રના વૃષભમાં હશે. બુધવારને બુદ્ધિ, વ્યવસાય, પૈસાના પરિબળ માનવામાં આવે છે. જો તમે તમારા જન્માક્ષરમાં શુભ હોય તો પૈસા અને પ્રગતિ બધા મળે છે. આ વખતે પારા 3 રાશિચક્રના ચાંદીના છે. આવી પરિસ્થિતિમાં, આ રકમના સારા દિવસો 25 એપ્રિલે શરૂ થશે. તો ચાલો આપણે જે ગ્રહ આપશે તે લાભ લઈએ.

મેષ :

મેરીના લોકો પર મર્ક્યુરીની રકમ શુભ અસર હશે. તેઓ તેમના સારા દિવસો શરૂ કરશે. બુધના બીજા ગૃહમાં બુધ થઈ રહ્યું છે, તેથી તેઓ પૈસા લાભ કરશે. આ પૈસા અચાનક પણ ગમે ત્યાં મળી શકે છે. તેથી કોઈ પણ સારી તકને હાથમાં ન દો. જો તમારે વ્યવસાયમાં નવા સોદાને અંતિમ સ્વરૂપ આપવું હોય તો આ સમય સારો છે. પારાના ત્રીજા અને છઠ્ઠા અર્થના માલિક પણ છે. આ રીતે, તમારી શક્તિ વધશે. તે જ સમયે, ભાઈ અને બહેન દરેક પરિસ્થિતિમાં એક સાથે રહેશે.

કર્ક :

કેન્સરના લોકોના જીવનમાં સુખનો આનંદ માણવામાં આવશે. આ લોક તેમના રાશિચક્રના 11 માં ઘરમાં થઈ રહ્યું છે. તેના કારણે, તેમની આવકમાં વધારો થશે. કારકિર્દીમાં સફળતા મળી આવશે. પ્રમોશન અને વ્યવસાયમાં નોકરીનો લાભ થશે. નવી વાહન અથવા ઘરનો આનંદ મળી શકે છે. તમારા મિત્રો સાથેનો સંબંધ મીઠી બનશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. દુશ્મન કંઈપણ બગાડી શકશે નહીં. પૈસા કમાવવા માટે નવું માધ્યમો બનાવો. ભાવિ સાથે આવશે. સારા સમાચાર મળશે

સિંહ :

સિંહની રકમ લક્ષ્યની રકમથી ઘણો લાભ થશે. આ તાળાઓ તેમની 10 મી કિંમતે હશે. આ તેમની કારકિર્દીમાં વધશે. બેરોજગાર રોજગાર મેળવશે. નવી અને સારી નોકરી ઓફર આવશે. પ્રમોશનલ તક નોકરીમાં પૂર આવશે. તમારા કામની પ્રશંસા કરવામાં આવશે. બોસ તમારી સાથે ખુશ થશે. જે શુભકામનાઓ મુસાફરી કરી શકાય છે. ત્યાં પૈસાની કોઈ તંગી હશે નહીં. ડેસ્ટિની તમારી સાથે આવશે. વરિષ્ઠ લોકો તમને મદદ કરશે. ઘર ઘરમાં હશે. ભંડોળ મેળવશે. કામ પૂર્ણ થશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.