કરીના કપૂર ખાન અને સૈફ અલી ખાનની જોડી આજે ઈન્ડસ્ટ્રીના લોકપ્રિય કપલમાંથી એક છે. આજે અમે કરીના કપૂર વિશે વાત કરીશું અને તમને જણાવીશું કે જ્યારે અભિનેત્રીને એક ચેટ શોમાં સૈફની પહેલી પત્ની અમૃતા સિંહ વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે કેવી પ્રતિક્રિયા આપી.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે અમૃતા સિંહ સૈફ અલી ખાનની પહેલી પત્ની રહી ચુકી છે. તેઓએ વર્ષ 1991માં લગ્ન કર્યા હતા. તે જ સમયે, તેઓએ 2004 માં છૂટાછેડા લીધા. તમને જણાવી દઈએ કે આ લગ્નથી તેમના ઘરે બે બાળકો સારા અલી ખાન અને ઈબ્રાહિમ અલી ખાનનો જન્મ થયો હતો.

Image Credit

જો કે હવે વાત કરીએ ચેટ શોની જેમાં કરીના કપૂર ખાનને અમૃતા સિંહ વિશે સવાલ કરવામાં આવ્યો હતો. તે એક ચેટ શો કોફી વિથ કરણ હતો, જેમાં કરણ જોહરે કરીનાને પૂછ્યું કે શું તે ક્યારેય અમૃતા સિંહને મળી છે. આ સવાલના જવાબમાં કરીનાએ કહ્યું, ‘હું તેનું ખૂબ સન્માન કરું છું પરંતુ અમે ક્યારેય મળ્યા નથી, હકીકતમાં અમૃતાથી છૂટાછેડાના ઘણા વર્ષો પછી સૈફ મારા જીવનમાં આવ્યો હતો.’ તમને જણાવી દઈએ કે 2004માં તે અમૃતાને મળ્યો હતો. છૂટાછેડા પછી, ઇટાલિયન મોડલ રોઝાએ સૈફ અલી ખાનના જીવનમાં પ્રવેશ કર્યો.

Image Credit

તેમજ વર્ષ 2007-08માં, સૈફનું રોઝા સાથે બ્રેકઅપ થયું અને અભિનેતાના જીવનમાં કરીના કપૂર ખાનની એન્ટ્રી થઈ. 2008માં આવેલી ફિલ્મ ‘ટશન’ના શૂટિંગ દરમિયાન સૈફ અને કરીનાની નિકટતા વધી હતી. આ ફિલ્મ ભલે ફ્લોપ રહી હોય પરંતુ આ ફિલ્મ પછી સૈફ અને કરીનાની જોડી બની ગઈ અને થોડા વર્ષો સુધી ડેટિંગ કર્યા બાદ 2012માં લગ્ન કરી લીધા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.