ભાભીજી ઘર પર હૈમાં અંગૂરી ભાભીની ભૂમિકા ભજવીને ચર્ચામાં રહેલી શુભાંગી અત્રે આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર તેના ગ્લેમરસ અવતારને કારણે ચર્ચામાં છે. શુભાંગીએ સોશિયલ મીડિયા પર તેના કેટલાક ફોટો અને વીડિયો શેર કર્યા છે, જેમાં તે સફેદ શર્ટ અને ડેનિમ શોર્ટ્સમાં ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. શુભાંગીની આ સ્ટાઈલ તેના ચાહકોને ઘણી પસંદ આવી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Shubhangi.A🦋 (@shubhangiaofficial)

શોમાં હંમેશા સાડી અને લહેંગા-ચોલી પહેરીને જોવા મળતી શુભાંગીની આ સ્ટાઈલ જોઈને ચાહકોને ખૂબ જ આશ્ચર્ય થાય છે કારણ કે આવો લુક પહેલા ક્યારેય સામે આવ્યો નથી. વીડિયોમાં શુભાંગી સ્ક્રીન પરથી ડોકિયું કરતી વખતે હસતી જોવા મળે છે. તમને જણાવી દઈએ કે શુભાંગી અવારનવાર પોતાની સ્ટનિંગ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરતી રહે છે. થોડા દિવસો પહેલા તેણે પૂજા કરતી વખતે એક વીડિયો શેર કર્યો હતો, જેના કારણે તેને ઘણી ટ્રોલિંગનો સામનો કરવો પડ્યો હતો.

Image Credit

વાસ્તવમાં, તે વીડિયોમાં શુભાંગી સેન્ડલ પહેરીને સૂર્યને શ્રદ્ધાંજલિ આપતી જોવા મળી હતી. જેના કારણે સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ ગુસ્સે થઈ ગયા અને તેમને ઈમાનદાર રહેવાનું કહ્યું. ટ્રોલિંગને જોઈને શુભાંગીએ કહ્યું હતું કે અર્ધ્યને આપતી વખતે તે જ્યાં ઊભી હતી ત્યાં કાચના ટુકડા હતા અને તે તેનું ઘર નહીં પણ સેટની બહારની જગ્યા હતી, તેથી તેણે સેન્ડલ પહેરવા પડ્યા. શુભાંગીએ એમ પણ કહ્યું કે વિશ્વાસ મનમાંથી આવે છે અને તે દેખાવમાં માનતી નથી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Shubhangi.A🦋 (@shubhangiaofficial)

જણાવી દઈએ કે શુભાંગી છેલ્લા પાંચ વર્ષથી શોમાં અંગૂરી ભાભીનું પાત્ર ભજવી રહી છે. આ પહેલા શિલ્પા શિંદે આ શોમાં અંગૂરીનો રોલ કરતી હતી પરંતુ તેણે શો છોડ્યા બાદ શુભાંગીએ શોમાં એન્ટ્રી કરી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.