બોલિવૂડ એક્ટર સલમાન ખાન અને સુષ્મિતા સેન બંનેએ ઘણી ફિલ્મોમાં સાથે કામ કર્યું છે. બંનેની જોડી હંમેશાથી ઘણી પસંદ કરવામાં આવી છે. સલમાન અને સુષ્મિતાની ઘણી ફિલ્મો એકસાથે હિટ સાબિત થઈ છે અને બંને હજુ પણ ઘણા સારા મિત્રો છે. પરંતુ બંનેની પહેલી મુલાકાત આવી ન હતી. પહેલી મુલાકાતમાં બંને એકબીજાને પસંદ નહોતા કરતા. સલમાન ખાનને એકવાર સુષ્મિતા સેન સાથેની તેની પહેલી મુલાકાત યાદ આવી. જેમાં તેણે જણાવ્યું કે કેવી રીતે સુષ્મિતાએ તેની સાથે ખૂબ જ વિચિત્ર રીતે વાત કરી.

Image Credit

સલમાન ખાને સુષ્મિતા સેનના શો માટે આ વીડિયો મેસેજ મોકલ્યો હતો. એકવાર સુષ્મિતા ફારુક શેખના શો જીના ઈસી કા નામ હૈમાં આવી હતી. જેના માટે સલમાને આ વીડિયો મેસેજ મોકલ્યો હતો. વીડિયોમાં સલમાન કહે છે કે તેણે સુષ્મિતાને ડેવિડ ધવનની ફિલ્મ બીવી નંબર 1ના સેટ પર રાહ જોવી. બે કલાકની રાહ જોયા પછી તેણે આવીને સુષ્મિતા સાથે પોતાનો પરિચય આપ્યો. જે બાદ સુષ્મિતાએ વલણ આપીને પ્રતિક્રિયા આપી હતી.

સલમાન ખાને જણાવ્યું કે તે શૂટિંગના પહેલા દિવસે મોડો આવ્યો હતો. તે સવારે 11 વાગ્યે સેટ પર પહોંચ્યો હતો જ્યાં સુષ્મિતા સેન 9 થી ત્યાં હતી. તેથી તે સમયે ગયો અને સુષ્મિતાને હાય સુશ કહ્યું. હું સુષ્મિતાને પહેલીવાર મળ્યો હતો. મેં કહ્યું- હાય સુષ, તમે કેમ છો? તેણીએ મારી સાથે હાથ મિલાવ્યા અને ત્યાંથી ચાલ્યા ગયા.

સલમાન ખાને વધુમાં કહ્યું કે તે પછી હું ડેવિડ ધવન પાસે ગયો અને તેને પૂછ્યું કે તેની સમસ્યા શું છે? શા માટે તેણી મને વલણ બતાવે છે? તેણે જણાવ્યું કે તે 9 વાગ્યાથી મેકઅપ કરીને તૈયાર બેઠી છે જેનો અર્થ છે કે તે 7 વાગે ઉઠી છે. તેના પર સલમાને કહ્યું કે આ મારી ભૂલ નથી, મેં તમને પહેલા જ કહ્યું હતું કે હું 11-11:30 સુધીમાં અહીં આવીશ અને આ રીતે અમારી પહેલી મુલાકાત થઈ હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.