પોતાની એક્ટિંગ અને સુંદરતા ઉપરાંત અભિનેત્રી શ્રદ્ધા કપૂર પોતાની ફિટનેસને લઈને પણ ચર્ચામાં છે. તે સોશિયલ મીડિયા પર ફેન્સ સાથે ફિટનેસ વીડિયો શેર કરતી રહે છે. જોકે, તે ફિટ રહેવા માટે સખત મહેનત કરે છે. કાર્ડિયો, યોગ, ડાન્સ ઉપરાંત સ્પેશિયલ ડાયટ પ્લાન પણ તેની વર્કઆઉટ અને ફિટનેસ રૂટિનમાં સામેલ છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Shraddha ✶ (@shraddhakapoor)

શ્રદ્ધા કપૂર સારી રીતે જાણે છે કે ફિટ રહેવા માટે વર્કઆઉટની સાથે યોગ્ય આહાર લેવો ખૂબ જ જરૂરી છે. તે પોતાના ડાયટનું ખાસ ધ્યાન રાખે છે. શ્રદ્ધાને મોટાભાગે ઘરનું રાંધેલું ભોજન ખાવાનું પસંદ છે. આટલું જ નહીં, તે સેટ પર ઘરેથી પેક ફૂડ પણ લે છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, શ્રદ્ધા કપૂર તેના આહારમાં ચોક્કસપણે ઇંડા, શેકેલી માછલી, લીંબુનું શરબત, તાજા ફળો અને શાકભાજી અને નારિયેળ પાણીનો સમાવેશ કરે છે.

Image Credit

નાસ્તામાં શ્રદ્ધા કપૂર પોહા, ઉપમા કે ઓમેલેટ ખાવાનું પસંદ કરે છે. બપોરના ભોજનમાં, શ્રધ્ધાને દાળ, રોટલી, લીલા શાકભાજી અને રાત્રિભોજનમાં માછલીની કઢી, દાળ અથવા શેકેલી માછલી ખાય છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, શ્રદ્ધા કપૂર રાત્રે 8 વાગ્યા સુધીમાં તેનું ડિનર લઈ લે છે. ઉપરાંત, તે રાત્રે 11 વાગ્યા સુધી સૂઈ જાય છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Shraddha ✶ (@shraddhakapoor)

ડાયટની સાથે સાથે શ્રદ્ધા દરરોજ વર્કઆઉટ કરે છે. જીમમાં અભિનેત્રીને ફેટ બર્નિંગ કાર્ડિયોની સાથે યોગ, ડાન્સ અને મેડિટેશન કરવાનું પણ પસંદ છે. આ ઉપરાંત, શ્રદ્ધા કપૂર તેની ત્વચા અને વાળની ​​પણ ખૂબ કાળજી લે છે, જેના માટે તે ઘરે બનાવેલા હેર પેક અને ફેસ માસ્ક લગાવે છે. હેર પેક માટે તે એલોવેરા અને દહીંનો ઉપયોગ કરે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.