90ના દાયકામાં સંજય દત્ત અને માધુરી દીક્ષિતની જોડી માત્ર રીલ લાઈફમાં જ નહીં પરંતુ રિયલ લાઈફમાં પણ હિટ રહી હતી. તે જ સમયે, સંજય દત્ત પણ હંમેશા તેની ફિલ્મો કરતાં તેના અંગત જીવનને લઈને ચર્ચામાં રહે છે. જો કે સંજુ બાબાના જીવનમાં ઘણી છોકરીઓ આવી, પરંતુ માધુરી દીક્ષિતની વાત કંઈક બીજી જ હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sanjay_Dutt_ (@sanjay_dutt_fans_club)

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, ફિલ્મ ‘શાનદાર’ના શૂટિંગ દરમિયાન શૂટ કરવામાં આવી હતી. તે દરમિયાન બંને એકબીજાની નજીક આવ્યા. આટલું જ નહીં, એક વખત સંજય દત્તે એમ પણ કહ્યું હતું કે જો તે કોઈ અભિનેત્રી સાથે લગ્ન કરવા ઈચ્છે છે તો તે માધુરી દીક્ષિત સાથે કરશે.

Image Credit

સંજય અને માધુરીએ ‘ખલનાયક’ ફિલ્મમાં પણ કામ કર્યું હતું. આ ફિલ્મમાં ભલે માધુરીની જોડી જેકી શ્રોફ સાથે હતી, પરંતુ અભિનેત્રીનું દિલ સંજય દત્ત માટે ધડકતું હતું. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, તે દિવસોમાં તેમના લગ્નના સમાચાર ચર્ચામાં હતા. આવી સ્થિતિમાં, ફિલ્મ ‘ખલનાયક’ના નિર્દેશક સુભાષ ઘાઈને ડર લાગવા લાગ્યો કે આ અહેવાલોથી ફિલ્મને નુકસાન થઈ શકે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sanjay_Dutt_ (@sanjay_dutt_fans_club)

આ કારણોસર સુભાષ ઘાઈએ સંજય દત્ત અને માધુરી દીક્ષિત સાથે કરાર પણ કર્યો હતો. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, તે કોન્ટ્રાક્ટમાં લખવામાં આવ્યું હતું કે જ્યાં સુધી બંને આ ફિલ્મનું શૂટિંગ પૂરું નહીં કરે ત્યાં સુધી તેઓ લગ્ન નહીં કરે. વાસ્તવમાં, ડિરેક્ટરને આશંકા હતી કે જો માધુરી અને સંજય લગ્ન કરી લેશે તો લોકોનું ધ્યાન ફિલ્મ પરથી હટશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.