બોલિવૂડ અભિનેત્રી કાજોલ અને શાહરૂખ ખાનની મિત્રતાની ચર્ચા આખા બોલિવૂડમાં થાય છે. શાહરૂખ ખાન અને કાજોલે પણ સાથે મળીને હિન્દી સિનેમા જગતને ઘણી હિટ ફિલ્મો આપી છે. આજે અમે તે વાર્તા વિશે વાત કરવા જઈ રહ્યા છીએ, જ્યારે અજય દેવગણ તેની પત્ની સાથે જોડાયેલી એક મહત્વપૂર્ણ વાત ભૂલી ગયો હતો પરંતુ તે મિત્ર શાહરૂખ ખાનને યાદ આવી ગયો હતો. કાજોલ અને અજય દેવગણના લગ્નને 22 વર્ષ થયા છે અને તેઓ સુખી યુગલ માનવામાં આવે છે. અજયને એક વખત તેની વેડિંગ એનિવર્સરી અંગે સવાલ કરવામાં આવ્યો હતો. અજય દેવગણના લગ્ન કાજોલ સાથેના લગ્નની તારીખ યાદ નહોતી. આ બાબતે કાજોલ દેવગન પણ પતિ અજય પર ગુસ્સે થઈ ગઈ હતી.

Image Credit

ખરેખર, કાજોલ અને અજય દેવગણ કરણ જોહરના શો ‘કોફી વિથ કરણ’માં પહોંચ્યા હતા. ત્યાં રેપિડ ફાયર રાઉન્ડ દરમિયાન કરણ જોહરે અજયને તેના લગ્નની તારીખ પૂછી હતી. અજય દેવગણને તેમના લગ્નની તારીખ યાદ ન હતી, જેના પછી કાજોલે તેને ગુસ્સામાં જોયો હતો. કાજોલને અજય દેવગણના લગ્ન બિલકુલ પસંદ નહોતા આવ્યા કે અજય લગ્નની તારીખ ભૂલી ગયો હતો.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Kajol Devgan (@kajol)

કાજોલ અને શાહરૂખ ખાન ફિલ્મ ‘દિલવાલે’ના પ્રમોશન માટે કરણ જોહરના શોમાં પહોંચ્યા હતા. ત્યારપછી કરણે શાહરૂખને કાજોલના લગ્નની તારીખ પૂછી, ત્યારબાદ થોડી સેકન્ડ રાહ જોયા બાદ શાહરૂખે તારીખ જણાવી. અદ્ભુત વાત એ હતી કે શાહરૂખને કાજોલ અને અજય દેવગણના લગ્નની તારીખ યાદ હતી.

Image Credit

જ્યારે શાહરૂખ ખાન અને કાજોલે ફ્રેન્ડશિપની મિત્ર કાજોલના લગ્નની તારીખ જણાવી ત્યારે અભિનેત્રી પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગઈ હતી. તેને આશા નહોતી કે શાહરૂખ ખાન તેના લગ્નની તારીખ જણાવી શકશે. તમને જણાવી દઈએ કે અજય દેવગણ અને કાજોલના લગ્ન 24 ફેબ્રુઆરી 1999ના રોજ થયા હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.