બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ ઉર્વશી રૌતેલા સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે. તે દરરોજ તેના ફેન્સ માટે તેની તસવીરો અને વીડિયો શેર કરતી રહે છે. ઉર્વશીની ખાસ વાત એ છે કે તે પોતાના ફેન્સને પોતાની અંગત અને પ્રોફેશનલ લાઈફ વિશે માહિતી આપતી રહે છે, જેના કારણે ફેન્સ હંમેશા તેની સાથે જોડાયેલા રહે છે. ઈન્સ્ટાગ્રામ પર ઉર્વશીના 45 મિલિયન ફોલોઅર્સ છે. જેની ખુશી તેણે સોશિયલ મીડિયા પર વ્યક્ત કરી ખતરનાક સ્ટંટ કર્યો છે. જેનો વીડિયો તેણે શેર કર્યો છે.

Image Credit

ઉર્વશી રૌતેલાએ 45 મિલિયન ફોલોઅર્સ કર્યા પછી ખતરનાક સ્ટંટ કરીને તેની ઉજવણી કરી છે. વીડિયોમાં તે દુનિયાની ટોચ પરથી સરકતી જોવા મળી રહી છે. આ કાચની નીચેની સ્લાઈડ છે જે દુબઈમાં આવેલી છે. આ સ્લાઈડ દ્વારા આખા દુબઈનો નજારો જોઈ શકાશે. વીડિયોમાં ઉર્વશી ખૂબ જ ખુશ દેખાઈ રહી છે. તે કાચની ફ્રેમમાં સરકતી વખતે સહેજ પણ ડરેલી દેખાતી નથી.

આ વીડિયો શેર કરતી વખતે ઉર્વશીએ લખ્યું- OMG 45 મિલિયન. હું વિશ્વની ટોચ પરથી સરકી રહ્યો છું. હું તને પ્રેમ કરું છુ. કાચની નીચેની સ્લાઇડ પર ઉજવણી. ઉર્વશીનો આ વીડિયો તેના ફેન્સને ઘણો પસંદ આવી રહ્યો છે. આ વીડિયોને 7 લાખથી વધુ લોકોએ જોયો છે. ઉર્વશીના ફેન્સ પોતાની જાતને કોમેન્ટ કરવાથી રોકી શકતા નથી. એક ચાહકે ટિપ્પણી કરી – અભિનંદન. જ્યારે બીજાએ લખ્યું – ફેન્ટાસ્ટિક.

વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો, ઉર્વશી ટૂંક સમયમાં રણદીપ હુડ્ડા સાથે વેબ સિરીઝ ઈન્સ્પેક્ટર અવિનાશમાં જોવા મળશે. તેની પાસે આ ક્ષણે પ્રોજેક્ટ્સની લાઇન છે. તે ટૂંક સમયમાં બોલિવૂડની સાથે તેલુગુ ફિલ્મોમાં પણ જોવા મળવાની છે. તે તેલુગુ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં ધ લિજેન્ડથી ડેબ્યૂ કરવા જઈ રહી છે. આ એક મોટા બજેટની ફિલ્મ છે. આ સાથે તે બ્લેક રોઝ ફિલ્મમાં પણ જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.