બોલિવૂડ અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટી અને તેના પતિ રાજ કુન્દ્રા ગયા વર્ષે હેડલાઈન્સનો હિસ્સો રહ્યા હતા. રાજ કુન્દ્રાની પોર્નોગ્રાફી કેસમાં ધરપકડ કરવામાં આવી હતી, ત્યારબાદ તે લાંબા સમય સુધી જેલમાં પણ રહ્યો હતો. રાજને કોર્ટે જામીન પર મુક્ત કરી દીધો છે પરંતુ હવે તે સોશિયલ મીડિયા કે લોકોને મળવાથી અંતર રાખે છે. જેલમાંથી છૂટ્યા બાદ રાજ કુન્દ્રા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ ટ્રોલ થયા હતા. જે બાદ તેણે પોતાનું એકાઉન્ટ ડિએક્ટિવેટ કરી દીધું હતું. રાજ હવે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર પાછો ફર્યો છે.

રાજ કુન્દ્રા હવે ધીમે ધીમે પોતાનું જીવન સામાન્ય બનાવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છે. તે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર પાછો ફર્યો છે. જોકે તેનું એકાઉન્ટ ખાનગી છે અને તેણે તમામ પોસ્ટ ડિલીટ કરી દીધી છે. તેના એકાઉન્ટ પર એક પણ પોસ્ટ નથી.

રાજ કુન્દ્રાએ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પુનરાગમન કર્યું છે પરંતુ તે હજુ પણ ટ્વિટરથી અંતર જાળવી રાખે છે. તેણે પોતાના બાયોમાં લખ્યું છે – તમારા જીવનને પ્રેમ કરો. રાજનું એકાઉન્ટ વેરિફાઈડ છે અને તે માત્ર એક જ વ્યક્તિને ફોલો કરે છે. તે વ્યક્તિ શિલ્પા શેટ્ટી નહીં પણ અન્ય કોઈ છે. રાજ કુન્દ્રા ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શિલ્પા શેટ્ટીની રેસ્ટોરન્ટ બાસ્ટિયન મુંબઈને ફોલો કરે છે. આ તેમનું રેસ્ટોરન્ટ પેજ છે.

રાજ કુન્દ્રા હાલમાં પરિવાર સાથે સમય વિતાવી રહ્યો છે. તે અગાઉ વેકેશન મનાવવા માટે મસૂરી ગયો હતો. જે બાદ નવા વર્ષમાં શિલ્પા અને રાજે શિરડીના સાંઈ બાબાના દર્શન કર્યા હતા. રાજ કુન્દ્રાના કેસમાં ધરપકડ થયા બાદ શિલ્પાએ પહેલીવાર તેની સાથેની પોસ્ટ સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી હતી. આ વીડિયો પોસ્ટ થતાની સાથે જ વાયરલ થઈ ગયો હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.