બોલિવૂડની દેશી ગર્લ પ્રિયંકા ચોપરા હવે હોલીવુડની પણ સુપરસ્ટાર અભિનેત્રી બની ગઈ છે. તેની પાસે ઘણા મોટા પ્રોજેક્ટ છે. તાજેતરમાં, અભિનેત્રી મેટ્રિક્સમાં જોવા મળી હતી અને ચાહકોને તેનું કામ ખૂબ જ પસંદ આવ્યું હતું, આ દરમિયાન પીસીએ તેનું લેટેસ્ટ ફોટોશૂટ શેર કર્યું છે. આમાં તે ગ્લેમરસ અંદાજમાં જોવા મળી રહી છે અને કેમેરા માટે વિવિધ પોઝ આપી રહી છે.

Image Credit

પ્રિયંકાનું આ ફોટોશૂટ એક ઈન્ટરનેશનલ મેગેઝીન માટે છે. જ્યાં કેટલાક ફેન્સ પ્રિયંકા ચોપરાની આ સ્ટાઇલને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. લેટેસ્ટ ફોટોશૂટમાં પ્રિયંકા ચોપરાનો એકદમ અલગ અંદાજ જોવા મળી રહ્યો છે. પ્રિયંકાના આ નવા લૂકને લઈને ફેન્સ ક્રેઝી થઈ રહ્યા છે. પ્રિયંકાનો લુક અને સ્ટાઈલ દર વખતે ફેન્સને પસંદ આવે છે અને આ વખતે પણ તેણે સોશિયલ મીડિયા પર એવો જ લુક બતાવ્યો છે જે દરેકના દિલને પસંદ કરે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Priyanka (@priyankachopra)

પ્રિયંકા ચોપરાનું આ ફોટોશૂટ વેનિટી ફેર મેગેઝિનના ફેબ્રુઆરી 2022ના અંકના કવર માટે છે. આમાં તે શાનદાર અંદાજમાં જોવા મળી રહી છે. તેના ફોટા પર સોનમ કપૂરની કોમેન્ટ પણ આવી છે અને તેણે લખ્યું છે, ‘સુંદર! તેના પર ગર્વ છે.’ અર્જુન કપૂરે ફાયર ઇમોજી પણ બનાવ્યું છે.

Image Credit

પ્રિયંકાએ હાલમાં જ એક નવા લૂકમાં ફોટોશૂટ કરાવ્યું છે. જેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. તસવીરોમાં પ્રિયંકા ગ્લેમરસ પોઝ આપતી જોવા મળી રહી છે. તેણે રેડ કલરના ગાઉનમાં એક તસવીર શેર કરી છે જેમાં તે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. આ સાથે તેણે ફોટોશૂટની કેટલીક બ્લેક એન્ડ વ્હાઇટ તસવીરો પણ શેર કરી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Priyanka (@priyankachopra)

વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો પ્રિયંકા છેલ્લે બોલિવૂડ ફિલ્મ ધ વ્હાઇટ ટાઈગરમાં જોવા મળી હતી. તે ટૂંક સમયમાં ઝોયા અખ્તરની ફિલ્મ જી લે ઝારામાં જોવા મળશે. આ દિવસોમાં પ્રિયંકા તેના હોલીવુડ પ્રોજેક્ટ પર કામ કરી રહી છે. પ્રિયંકા ચોપરા પણ માતા શીલા આનંદની બાયોપિકમાં લીડ રોલ કરી રહી છે. તે ‘કાઉબોય નિન્જા વાઇકિંગ’માં ક્રિસ પીટ સાથે કામ કરી રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.