શેર શાહની ડિમ્પલ એટલે કે કિયારા અડવાણીને કોઈ પરિચયની જરૂર નથી અને તે પોતાના કામ અને પોતાના બોલ્ડ લુકથી દરેકના દિલ જીતવામાં સતત સફળ રહી છે. કિયારા અડવાણી એ અભિનેત્રીઓમાંથી એક છે જે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે અને આ એપિસોડમાં ફરી એકવાર કિયારા અડવાણીએ પોતાની કેટલીક બોલ્ડ તસવીરો ફેન્સની સામે મૂકી છે.

Image Credit

તસવીરો પરથી સ્પષ્ટ છે કે તે રજાનો ફોટો છે અને કિયારા અડવાણી આ દરમિયાન સુંદર લાગી રહી છે અને નો મેકઅપ લુકમાં તેની સ્ટાઇલ ચાહકોને દિવાના બનાવી રહી છે. વાસ્તવમાં કિયારા અડવાણીએ ફરી એકવાર બોલ્ડનેસની તમામ હદો વટાવી દીધી છે. તાજેતરમાં, અભિનેત્રીએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પેજ પર એક તસવીર શેર કરી છે, જેમાં તે પૂલમાં જોવા મળી રહી છે અને ઇન્ટરનેટનો પારો ઊંચો કરી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by KIARA (@kiaraaliaadvani)

કિયારા અડવાણીએ તેની લેટેસ્ટ પોસ્ટને કારણે ફરી એકવાર ચાહકોને ઘેરી લીધા છે. આ વખતે કિયારાએ બોલ્ડનેસની તમામ હદો વટાવી દીધી છે. આ તસવીરોમાં તે પૂલમાં જોવા મળી રહી છે અને ઈન્ટરનેટનો પારો ઊંચો કરી રહી છે. પોસ્ટ શેર કરતા અભિનેત્રીએ કેપ્શનમાં લખ્યું, ‘સી ડે’. અભિનેત્રી પૂલમાં ટોપલેસ અને કિલર લુક સાથે ઉતરી છે અને કિલર સ્ટાઈલથી ચાહકોને ધૂત બનાવી રહી છે. અભિનેતા મનીષ પૌલે કોમેન્ટમાં લખ્યું, વાહ શું પિક્ચર મેન છે. એક યુઝરે લખ્યું, લાખો દિલોની ધડકન. અન્ય યુઝરે લખ્યું, અરે કેટલા નસીબદાર. અન્ય એક યુઝરે લખ્યું, તું ખૂબ જ સુંદર બેબી ડોલ છે. અન્ય વપરાશકર્તાએ લખ્યું, અને આ હું પીગળી ગયો.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by KIARA (@kiaraaliaadvani)

કિયારાના વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો તે તાજેતરમાં જ ફિલ્મ ‘શેરશાંહ’માં જોવા મળી હતી. હવે ટૂંક સમયમાં તે કાર્તિક આર્યન સાથે ફિલ્મ ‘ભૂલ ભુલૈયા 2’માં જોવા મળવાની છે. તમને જણાવી દઈએ કે બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ કિયારા અડવાણી અને સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રા તેમના ડેટિંગના સમાચારોને કારણે ચર્ચામાં રહે છે. બંને ઘણીવાર ઘણી પાર્ટીઓમાં સાથે જોવા મળે છે. જો કે બંનેએ હજુ સુધી પોતાના સંબંધોને સત્તાવાર જાહેર કર્યા નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.