બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ મલાઈકા અરોરા આજકાલ હેડલાઈન્સનો હિસ્સો બની રહે છે. તે તેના અને અર્જુન કપૂરના બ્રેકઅપને લઈને ચર્ચામાં રહે છે. જો કે અર્જુને આ પોસ્ટ શેર કરીને બ્રેકઅપના સમાચારને નકારી કાઢ્યા છે. મલાઈકા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે, તે દરરોજ કંઈક ને કંઈક શેર કરતી રહે છે.

Image Credit

આજે મલાઈકાએ 40 વર્ષની ઉંમરે પ્રેમને સામાન્ય બનાવવો જોઈએ. તેમની પોસ્ટ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે.
મલાઈકા અરોરાએ તેની ઈન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર એક પોસ્ટ શેર કરી છે જે વાયરલ થઈ રહી છે. આ પોસ્ટ દ્વારા મલાઈકાએ કહ્યું છે કે 25 વર્ષની ઉંમરે જીવન સમાપ્ત થતું નથી. તે પોતાની પોસ્ટમાં ઉંમરને સામાન્ય બનાવવા માટે કહી રહી છે.

Image Credit

મલાઈકાએ લખ્યું- ના, ખરેખર, 40 વર્ષની ઉંમરે પ્રેમ મળવો સામાન્ય થઈ જવો જોઈએ. 30 વર્ષની ઉંમરે, નવી વસ્તુઓ શોધવી અથવા નવા સપના પૂરા કરવા સામાન્ય થવું જોઈએ. 50 વર્ષની ઉંમરે, તમારી જાતને શોધવા અને હેતુ શોધવાનું સામાન્ય થવું જોઈએ. 25 વર્ષની ઉંમરે જીવન સમાપ્ત થતું નથી. વિચારવાનું બંધ કરો જેમ તે સમાપ્ત થાય છે.

Image Credit

હાલમાં જ અર્જુન કપૂર અને મલાઈકા અરોરા અલગ થઈ ગયા હોવાના સમાચાર આવ્યા હતા. આ અહેવાલો પછી અર્જુને મલાઈકા સાથેની એક તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી છે. ફોટો શેર કરતા તેણે લખ્યું- અફવાઓ માટે કોઈ જગ્યા નથી. સલામત. લોકોના સારા સ્વાસ્થ્ય માટે પ્રાર્થના કરો. હું તમને બધાને ચાહું છુ.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.