મુંબઈમાં પાપારાઝી કલ્ચર હવે સંપૂર્ણ રીતે પોતાના પગ ફેલાવી ચૂક્યું છે. સેલેબ્સની એક ઝલક કેમેરામાં કેદ કરવા માટે બેતાબ આ પાપારાઝી એટલે કે સેલેબ ફોટોગ્રાફર્સ અવારનવાર કંઈક એવું કરે છે જેને જોઈને સેલેબ્સ અને તેમના ફેન્સ પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ જાય છે. ફરી એકવાર આની ઓળખ જોવા મળી છે. જ્યારે ગૌહર ખાન મુંબઈમાં સ્પોટ થઈ ત્યારે તેની તસવીરો લેવા માટે ફોટોગ્રાફર્સે કંઈક એવું કર્યું કે ગૌહર ખાને તેનું માથું પકડી લીધું. આટલું જ નહીં, અભિનેત્રી નારાજ થઈ ગઈ અને કહ્યું કે ખબર નથી આ લોકો આવું કેમ કરે છે?

Image Credit

વાસ્તવમાં એવું બન્યું કે જ્યારે ગૌહર ખાન મુંબઈમાં દેખાઈ ત્યારે ફોટોગ્રાફર્સમાં તેની તસવીરો લેવા માટે ગભરાટ ફેલાયો હતો અને આ ભીડ અને નાસભાગમાં પાપારાઝીઓએ દુકાનના બાર પર રાખેલા પૂતળાને પણ ફેંકી દીધો હતો. પાપારાઝીની આવી વર્તણૂક જોઈને ગૌહર ખાને તેનું કપાળ પકડીને કહ્યું કે મને ખબર નથી કે આ લોકો આવું કેમ કરે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Varinder Chawla (@varindertchawla)

આ વીડિયો હાલ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો છે. અને નેટીઝન્સ પણ આ અંગે પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. જો કે, આ પહેલીવાર નથી, પરંતુ ફોટોગ્રાફર્સ સેલેબ્સના ફોટા પડાવવાની પ્રક્રિયામાં ઘણી વખત આવી ભૂલ કરે છે. ગૌહર ખાન સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને ઘણીવાર આવા મુદ્દાઓ પર ખુલીને પોતાનો અભિપ્રાય વ્યક્ત કરે છે. તાજેતરમાં, એક મહિલાનો એક વીડિયો વાયરલ થયો હતો જેમાં તે શેરી વિક્રેતાઓ પાસેથી ફળો ઉપાડતી અને તેને નીચે ફેંકતી જોવા મળી હતી.

Image Credit

ગૌહર ખાને તેના પર લખ્યું- જે લોકો આવું કરે છે તેમને શરમ આવવી જોઈએ. કૃપા કરીને મને આ વિક્રેતાનો નંબર આપો. હું તેના તમામ ફળો ખરીદવા માંગુ છું. જેઓને નુકસાન થયું છે. તે જ સમયે, તેણે સોશિયલ મીડિયા પર જ તે મહિલાનું નામ પણ પૂછ્યું હતું. ઘણા વર્ષોથી ઇન્ડસ્ટ્રીમાં કામ કરી રહેલી ગૌહર ખાન ટીવી સિરિયલો, ફિલ્મો, મ્યુઝિક વીડિયોમાં જોવા મળી છે. અને તે એક જાણીતી સેલિબ્રિટી છે, તેથી જ મીડિયા તેની તસવીરો લેવા માટે ઉત્સુક રહે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.