ટીવીની ‘નાગિન’ મૌની રોય ટૂંક સમયમાં લગ્નના બંધનમાં બંધાવા જઈ રહી છે. અભિનેત્રી મૌની રોય 27 જાન્યુઆરીએ સૂરજ નામ્બિયાર સાથે તેની નવી ઇનિંગ શરૂ કરશે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, મૌની રોય ગોવામાં લગ્ન કરશે. એવી અટકળો હતી કે મૌની રોય દુબઈમાં લગ્ન કરશે, જ્યાં તેનો ભાવિ પતિ સૂરજ નામ્બિયાર રહે છે, જોકે હવે નવી માહિતી સામે આવી છે કે તે દુબઈમાં લગ્ન કરશે.

Image Credit

રિપોર્ટ અનુસાર, ગોવામાં ભવ્ય લગ્ન સમારોહ માટે એક ફાઇવ સ્ટાર રિસોર્ટ બુક કરવામાં આવ્યો છે. મહેમાનોને લગ્નના આમંત્રણો મોકલવામાં આવી રહ્યા છે, જો કે તેઓને હાલમાં લગ્ન વિશે મૌન રહેવા વિનંતી કરવામાં આવી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by mon (@imouniroy)

અહેવાલ મુજબ, તમામ મહેમાનોને રસીકરણ પ્રમાણપત્ર સાથે લાવવા માટે કહેવામાં આવ્યું છે. મળતી માહિતી મુજબ, મૌની રોય વાગેટર બીચ નજીક ‘ડબલ્યુ ગોવા’માં લગ્ન કરશે. આ ઉપરાંત બપોરે લગ્ન સમારોહ યોજાશે તેવા અહેવાલો છે.

Image Credit

મૌની રોયના લગ્નમાં બોલિવૂડના ઘણા મોટા સેલેબ્સ હાજરી આપે તેવી શક્યતા છે. અભિનેતાના દિગ્દર્શક મિત્ર અયાન મુખર્જી, નિર્માતા એકતા કપૂર અને કરણ જોહર, ડિઝાઇનર્સ મનીષ મલ્હોત્રા, આશકા ગોરાડિયા, મંદિરા બેદી અને અન્ય લોકો લગ્નમાં મહેમાન તરીકેની પુષ્ટિ કરી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by mon (@imouniroy)

લગ્ન પછી, આ દંપતી પાસે ડાન્સ બેશ થવાની અપેક્ષા છે જેના માટે નાગિન સ્ટાર પહેલેથી જ તેના નજીકના મિત્રો અને ડાન્સ રિયાલિટી શો પ્રતીક ઉત્તેકર અને રાહુલ શેટ્ટી સાથે રિહર્સલ કરી રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.