છેલ્લા કેટલાક સમયથી તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શો પર દુ:ખના વાદળો છવાયેલા જોવા મળી રહ્યા છે. આ એટલા માટે પણ છે કારણ કે શોના તમામ મહત્વપૂર્ણ કલાકારોએ અલવિદા કહી દીધું છે. જેના કારણે તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્માની ટીઆરપીમાં પણ ઘટાડો જોવા મળ્યો હતો.

Image Credit

આ સમયે આ શો સૌથી વધુ હેડલાઇન્સમાં રહે છે. તેની પાછળનું કારણ એ છે કે બબીતા ​​જીનું પાત્ર ભજવનાર મુનમુન દત્તાએ શોને અલવિદા કહી દીધું છે. આ દિવસોમાં મુનમુન દત્તા કલર્સ ચેનલના શો બિગ બોસ 15નો ભાગ બનતી જોવા મળે છે. બબીતાના શો છોડતા જ મેકર્સની ચિંતા વધી ગઈ હતી. જોકે હવે બધું બરાબર છે કારણ કે મેકર્સે હવે શોમાં એક ખૂબ જ સુંદર છોકરીને એન્ટ્રી કરી છે. શોમાં એન્ટ્રી કરનાર છોકરી વિશે એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે તે બબીતા ​​જી કરતા પણ વધુ સુંદર છે. આ નવી અભિનેત્રીનું નામ છે અર્શી ભારતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Arshi Bharti Shandilya (@arshibharti)

અર્શી જોવામાં ખૂબ જ સુંદર છે. એવું પણ કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે અર્શી ભારતીની એન્ટ્રીથી લોકોને મુનમુન દત્તાની કમી અનુભવાશે નહીં. તમે બીજું કંઈ વિચારો તે પહેલા તમને જણાવી દઈએ કે અર્શી ભારતીએ શોમાં મુનમુન દત્તાની જગ્યા લીધી નથી. તેના બદલે, તે શો (તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શો) માં તારક મહેતાના બોસની સેક્રેટરીની ભૂમિકા ભજવતી જોવા મળે છે. શોની વાર્તા હવે તેની આસપાસ ફરતી જોવા મળે છે. જેના કારણે લોકો ફરી એકવાર શો જોવાની મજા લેવા લાગ્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Arshi Bharti Shandilya (@arshibharti)

ચાહકોને અર્શી ભારતીનું પાત્ર ખૂબ જ પસંદ છે. તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શો કોઈને કોઈ કારણોસર ચર્ચામાં રહે છે. તાજેતરમાં, સમાચાર આવ્યા હતા કે ટૂંક સમયમાં શોમાં ટપ્પુની ભૂમિકા ભજવનાર રાજ અનડકટ પણ તારક મહેતાને અલવિદા કહી શકે છે. આ પહેલા દયા બહેનનું પાત્ર ભજવનાર દિશા વાકાણીએ પણ તારક મહેતા શો છોડી દીધો હતો. તે જ સમયે, નટ્ટુ કાકાની ભૂમિકા ભજવનાર ઘનશ્યામ નાયકનું નિધન થયું હતું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.