મલાઈકા અરોરાએ હાલમાં જ નિયોન કલરના શોર્ટ ડ્રેસમાં ફોટા શેર કર્યા છે. મલાઈકાની નવી તસવીરોએ ચાહકોના હોશ ઉડાવી દીધા છે. લેટેસ્ટ ફોટોઝમાં મલાઈકા અરોરા ચમકદાર ડ્રેસમાં પોઝ આપી રહી છે. મલાઈકાએ ડ્રેસ સાથે મેચિંગ હીલ્સ પહેરી છે. ફોટામાં મલાઈકા અરોરા પડદા સાથે પોઝ આપી રહી છે. મલાઈકાની આ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી પસંદ કરવામાં આવી રહી છે.

Image Credit

મલાઈકા અરોરાએ સોશિયલ મીડિયા પર નિયોન સિક્વિન ડ્રેસમાં લેટેસ્ટ ફોટોશૂટની તસવીરો શેર કરી છે. મલાઈકા અરોરા 48 વર્ષની ઉંમરે પણ અદભૂત રીતે ગ્લેમરસ લાગે છે. મલાઈકાની સ્ટાઈલના લાખો ચાહકો છે. મલાઈકા અરોરા આ દિવસોમાં અર્જુન કપૂર સાથેના સંબંધોને લઈને સતત ચર્ચામાં છે.

Image Credit

મલાઈકા અને અર્જુનની જોડી બોલિવૂડના સૌથી ચર્ચિત કપલ્સમાંથી એક છે. તાજેતરમાં જ બંનેના બ્રેકઅપની અફવાઓ સામે આવી હતી, જેના વિશે અભિનેતાએ પણ પોસ્ટ શેર કરીને પુષ્ટિ કરી હતી.

Image Credit

અર્જુન અને મલાઈકાના પ્રેમ સંબંધો કરતાં પણ અભિનેત્રીના સિઝલિંગ ફોટાએ ઈન્ટરનેટ પર ધૂમ મચાવી છે. નેટીઝન્સ મલાઈકાની લેટેસ્ટ તસવીરો પર ઘણો પ્રેમ વરસાવે છે. મલાઈકા ચાહકોને પ્રભાવિત કરવા માટે અવારનવાર લેટેસ્ટ તસવીરો પણ શેર કરતી રહે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.