બોલિવૂડ એક્ટર ગોવિંદાએ ફિલ્મી દુનિયામાં લોકોનું ઘણું મનોરંજન કર્યું છે. તે ઘણા સમયથી ફિલ્મોથી દૂર છે. પરંતુ તેની યુટ્યુબ ચેનલ પર તે પોતાના ગીતો અને ડાન્સ વડે લોકોનું મનોરંજન કરવામાં કોઈ કસર છોડતો નથી. હાલમાં જ તેણે તેનું ત્રીજું ગીત હેલો રિલીઝ કર્યું છે. જે બાદ લોકો તેને ખરાબ રીતે ટ્રોલ કરી રહ્યા છે. લોકોને તેનો અવાજ અને ડાન્સ સ્ટેપ્સ બિલકુલ પસંદ ન આવ્યા. એક યુઝરે લખ્યું- તમારો યુગ પૂરો થઈ ગયો છે.

Image Credit

તેમજ એક યુઝરે લખ્યું- સર, 90ના દાયકામાંથી બહાર આવો. વિશ્વ હવે 2022 સુધી પહોંચી ગયું છે.

તેમજ એક યુઝરે લખ્યું – જીવનમાં કંઈપણ કાયમી નથી. આટલા મોટા અભિનેતાએ પણ સ્ટ્રીમમાં રહેવા માટે થર્ડ ક્લાસ વીડિયો બનાવવો પડે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Govinda (@govinda_herono1)

ગોવિંદાએ પોતાના કામથી હિન્દી સિનેમામાં ઉચ્ચ સ્થાન હાંસલ કર્યું છે. વર્ષ 1986માં ફિલ્મ ‘ઈલ્ઝામ’થી ડેબ્યૂ કરનાર ગોવિંદાએ એક એક્શન અને ડાન્સિંગ હીરો તરીકે પોતાના કરિયરની શરૂઆત કરી હતી, ત્યારબાદ તેણે ક્યારેય પાછળ વળીને જોયું નથી અને સતત સુપરહિટ ફિલ્મો આપી હતી.

Image Credit

વળી, 80-90ના દાયકામાં તેણે કોમેડીમાં હાથ અજમાવ્યો અને પછી તે કોમેડી કિંગ બની ગયો. ગોવિંદાએ ‘આંટી નંબર વન’, ‘કુલી નંબર વન’, ‘હીરો નંબર વન’, ‘રાજા બાબુ’, ‘હસીના માન જાયેગી’, ‘સાજન ચલે સસુરાલ’ જેવી ઘણી કોમેડી ફિલ્મો કરી. જે લોકોને ખૂબ પસંદ આવી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.