બદલાતા સમયની સાથે લગ્નની ધૂમ પણ દિવસેને દિવસે વધી રહી છે. વરરાજા અને વરરાજા તેમના લગ્નોને યાદગાર બનાવવા માટે એક-થી-એક યોજનાઓ બનાવે છે. આજકાલ લગ્નોમાં થતી વિધિઓ કરતાં પણ વધુ તમામ પ્રયોગોના વિડીયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થાય છે. આવો જ એક પ્રયોગ છે દુલ્હનિયાની એન્ટ્રી. મંડપમાં જયમાલા માટે આજકાલ કન્યા પ્રવેશ માટે તમામ પ્રકારના વિવિધ પ્રયાસો અને સેટ તૈયાર કરવામાં આવે છે. કેટલાક સંગીતના સાધન સાથે શાહી શૈલીમાં પ્રવેશ કરે છે, જ્યારે કેટલાક બેન્ડવેગન પર નૃત્ય કરતી વખતે જયમાલા માટે આવે છે.

Image Credit

આજે અમે તમારા માટે એવો જ એક ફની વીડિયો લાવ્યા છીએ, આ દુલ્હન સવારી કરતા જ પોતાના લગ્નના મંડપમાં પહોંચી છે. સામાન્ય રીતે તમે અત્યાર સુધી વરરાજાને ઘોડા પર સવારી કરતા જોયા હશે, પરંતુ આ દુલ્હનએ પોતાની સ્ટાઈલથી માત્ર મહેમાનોને જ નહીં પણ સોશિયલ મીડિયા પર બધાને પણ ચોંકાવી દીધા છે. જે આ વિડિયો જોઈ રહ્યો છે તે તેને વારંવાર જોવાનું પસંદ કરે છે.

જે વીડિયો સામે આવ્યો છે તેમાં તમે જોઈ શકો છો કે દુલ્હન પણ ઘોડા પર વર સાથે સવાર થઈને પેવેલિયન પહોંચી હતી. વીડિયોમાં વર-કન્યા ઘોડા પર બેઠેલા જોઈ શકાય છે. તેઓ એકબીજાનો હાથ પકડીને પેવેલિયન તરફ જઈ રહ્યા છે. નજીકમાં ઉભેલા મહેમાનો તેમના મોબાઈલ ફોન પર કપલની ભવ્ય એન્ટ્રીને કેપ્ચર કરતા જોઈ શકાય છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે લગ્નના સ્થળો પર રથ, ચાલતા સ્ટેજ અને ઝુલા જેવી વસ્તુઓ સામાન્ય બની ગઈ છે. આ કપલ આના કરતા કંઇક અલગ કરવા માંગે છે. આવું જ કંઈક સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા એક વીડિયોમાં જોવા મળે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.