તમે ‘રબ ને બના દી જોડી’ આ પંક્તિ ઘણી વાર સાંભળી હશે. પરંતુ ‘PubG’ એ બના દી જોડી બનાવી છે, તમે આ પહેલીવાર સાંભળ્યું હશે. ઇન્ટરનેટના આ યુગમાં, બે અજાણ્યા લોકો માટે સોશિયલ મીડિયા પર ઑનલાઇન મળવું, ચેટિંગ શરૂ કરવું અને પ્રેમમાં પડવું સામાન્ય છે. આવો જ એક કિસ્સો ફરીથી સામે આવ્યો છે, પરંતુ તે થોડો અલગ છે. આ વખતે પ્રેમની અભિવ્યક્તિ સોશિયલ મીડિયા પર નહીં, પરંતુ પ્રખ્યાત ગેમ PUBG રમી રહી છે.

Image Credit

વાસ્તવમાં પશ્ચિમ બંગાળના ધૂપગુરીનો રહેવાસી સૈનૂર આલમ PUBG રમવાનો શોખીન છે. PUBG રમતી વખતે તેની મુલાકાત કર્ણાટકની ફ્રીજા નામની મહિલા સાથે થઈ. ગેમ રમતા રમતા બંને પ્રેમમાં પડ્યા. આ પછી બંનેએ પોતાના મોબાઈલ નંબર એકબીજા સાથે શેર કર્યા અને આ લવ સ્ટોરી આગળ વધી.

Image Credit

સૈનૂર આલમ અને ફ્રિજા, જેઓ અગાઉ ક્યારેય એકબીજાને મળ્યા ન હતા, તેમનો પ્રેમ ધીમે ધીમે વધવા લાગ્યો. પછી એક દિવસ, ફ્રિઝાએ કર્ણાટકની રાજધાની બેંગલુરુથી ધૂપગુરી, સનુરેર આલમ ગામ જવા માટે ફ્લાઇટ લીધી અને સીધા તેના દરવાજે જ રહી. સૈનૂરે દરવાજો ખોલ્યો તો તેની આંખો પહોળી થઈ ગઈ.

Image Credit

સૈનૂર કહે છે, “જ્યારે મેં ફ્રિજાને મારી સામે ઉભેલી જોઈ ત્યારે હું ચોંકી ગયો. મને અપેક્ષા નહોતી કે તે અહીં આવશે. આ પછી બંનેની લવ સ્ટોરી વિશે તેમના પરિવારના સભ્યોને ખબર પડી. આ પછી પરિવારજનોએ બંનેના લગ્ન ધામધૂમથી કરાવ્યા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.