સિંહની ગણતરી સૌથી ખતરનાક પ્રાણીઓમાં થાય છે. આ જોઈને સારા માણસોની હવા બગડી જાય છે. આ જ કારણ છે કે લોકો તેનાથી દૂર રહે છે. સિંહ સામે આવે તો હવા ઉડી જાય છે, પરંતુ એવા ઘણા લોકો છે જે સિંહથી ડરતા નથી. તે સિંહ સાથે વર્તે છે અને સિંહ તેની સાથે એવી રીતે વર્તે છે કે એવું લાગે છે કે બંને શ્રેષ્ઠ મિત્રો છે. આવા લોકોને જોઈને અન્ય લોકો પણ ચોંકી જાય છે.

Image Credit

આવો જ એક વીડિયો આજકાલ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આમાં તમને એક છોકરી 6 સિંહણ સાથે ચાલતી જોવા મળશે. તે જે રીતે તેમની સાથે ફરે છે તે જોઈને લાગે છે કે તે રમકડાં સાથે રમી રહી છે. ચાલો આખો વિડીયો જોઈએ.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by SAFARI GALLERY 🦁 (@safarigallery)

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલો આ વીડિયો જંગલમાં રેકોર્ડ કરવામાં આવ્યો છે. આમાં તમને 6 સિંહણ એકસાથે આવતી જોવા મળશે. તે ધીમે ધીમે ચાલી રહ્યો છે. આગળની ફ્રેમમાં જ કંઈક આશ્ચર્યજનક બાબત સામે આવે છે. ખરેખર, આ સિંહણની પાછળ એક છોકરી પણ આવતી જોવા મળે છે. તે આરામથી મોજ-મસ્તી કરતી સિંહણ સાથે આવી રહી છે. તેના ચહેરા પર ડરની સહેજ પણ નિશાની નથી. તે સિંહણ સાથે ફરવાની મજા લેતી જોવા મળે છે.

Image Credit

વીડિયોમાં સૌને ચોંકાવનારી વાત એ છે કે સિંહણ એ છોકરી પર એકવાર પણ હુમલો ન કરવો જોઈએ. સિંહણનું વર્તન જોઈને એવું પણ લાગે છે કે તે છોકરી તેમની મિત્ર છે. મહિલાની નીડર સ્ટાઈલને સોશિયલ મીડિયા પર લોકો પસંદ કરી રહ્યા છે. થોડીક સેકન્ડના આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં લગભગ 4500 લાઈક્સ મળી ચૂક્યા છે. મહિલા વિશેના આ વીડિયો પર લોકો ઘણી કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે. કેટલાક તેને પાગલ કહી રહ્યા છે તો કેટલાક તેની બહાદુરીને સલામ કરી રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.