હરિયાણાની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી અને ડાન્સર સપના ચૌધરીને આજે કોણ નથી જાણતું. તેના ડાન્સની ચર્ચા આજે આખા દેશમાં છે. સપનાનો કોઈપણ વિડિયો રિલીઝ થતાં જ હંગામો મચી જાય છે. આજે પણ સપના ચૌધરીને હરિયાણવી ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં ભલે કોઈ હરીફાઈ ન હોય, પરંતુ તે પોતે તાઈના ડાન્સ પરફોર્મન્સ સામે ઝૂકી જાય છે.

Image Credit

તાઉના ડાન્સને જોઈને સપના તો મંત્રમુગ્ધ થઈ જ ગઈ, પરંતુ તેનો ડાન્સ જોવા આવેલા દર્શકો પણ તાઈના પરફોર્મન્સના દિવાના બની ગયા. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ધૂમ મચાવી રહ્યો છે. વીડિયોમાં સપના એક પ્રખ્યાત હરિયાણવી ડાન્સ પર સ્ટેજ પરફોર્મ કરતી જોવા મળે છે.

ત્યારે જ હજારોની સંખ્યામાં સપનાનો ડાન્સ જોવા આવનાર લોકોની ભીડમાંથી એક તાળ ઊઠે છે. આંખો પર ચશ્મા, માથા પર દુપટ્ટો અને શરીર પર સ્વેટર પહેરેલી તાઈએ એવી રીતે ડાન્સ કર્યો કે સપના ચૌધરી પણ તેની સામે જોઈ રહી. આ સિવાય ત્યાં હાજર પ્રેક્ષકોની નજર પણ તાઈ પર ટકેલી હતી. એક તરફ સપના સ્ટેજ પર ડાન્સ કરી રહી હતી અને બીજી બાજુ તાઉ.

Image Credit

સદનસીબે તાઈ સ્ટેજ પર ન આવી, નહીંતર સપના ચૌધરીની ચમક ઝાંખી પડી શકી હોત. આ વીડિયો ઈન્ટરનેટ પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. અત્યાર સુધીમાં આ વીડિયોને 27 લાખ વખત જોવામાં આવ્યો છે. લોકો આ વીડિયો પર જોરદાર કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે. કેટલાક યુઝર્સ લખી રહ્યા છે – વાહ તૌ મજા આવી!

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.