કહેવાય છે કે પ્રેમ આંધળો હોય છે. ક્યારે, કોની સાથે અને ક્યાં પ્રેમમાં પડવું એ કંઈ કહી શકાતું નથી. આવો જ એક વિચિત્ર કિસ્સો આર્જેન્ટીનાનો છે જ્યાં એક મહિલા જેલમાં હત્યારાને કિસ કરતી હોવાનો વીડિયો વાયરલ થયો છે. સ્ત્રી સામાન્ય માણસ નથી પણ ન્યાયાધીશ છે. તમને જણાવી દઈએ કે હત્યાના ગુનામાં જેલમાં બંધ ક્રિસ્ટિયન બુસ્ટોસ સાથે ક્રિમિનલ જજ મેરીએલ સુઆરેઝના લિપ-લોકનો વીડિયો સીસીટીવીમાં કેદ થયો છે. જે હાલ સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચામાં છે.

Image Credit

ક્રિમિનલ જજ મેરીએલ સુઆરેઝનો એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં તે ક્રિસ્ટિયન બુસ્ટોસને કિસ કરતી જોવા મળી રહી છે, જે હત્યાના આરોપમાં જેલમાં છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે મેરીએલ એ જ પેનલનો ભાગ હતો જેણે હત્યારાને આજીવન કેદની સજા ફટકારી હતી. જો કે સુનાવણી દરમિયાન ન્યાયાધીશે હત્યારાની સજાનો વિરોધ કર્યો હતો. ક્રિશ્ચિયન બુસ્ટોસ તેના પુત્ર અને પોલીસ અધિકારીની હત્યા માટે સજા ભોગવી રહ્યો છે. તાજેતરમાં જ તેને આજીવન કેદની સજા ફટકારવામાં આવી છે.

Image Credit

તે તેના સાવકા પુત્રની હત્યામાં વોન્ટેડ હતો. જ્યારે પોલીસ તેને પકડવા ગઈ ત્યારે ક્રિશ્ચિયને પોલીસકર્મીને ગોળી મારીને હત્યા કરી નાખી. રિપોર્ટ અનુસાર, મેરીએલ ક્રિશ્ચિયનને મળવા જેલમાં પહોંચી હતી, જ્યાં બંને એકબીજાને કિસ કરતા જોવા મળ્યા હતા, જેનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો હતો. આ વીડિયો વાયરલ થયા બાદ મેરીલે સ્પષ્ટતા કરી છે. તેણી કહે છે કે ‘તે ક્રિશ્ચિયન પર એક પુસ્તક લખી રહી છે, જેના પર વાત કરવા તે જેલમાં ગઈ હતી. વીડિયો તે મીટિંગનો છે.

Image Credit

જજે કિસિંગને લઈને વીડિયોમાં કેમેરાના ખોટા એંગલને ટાંક્યો છે. સીસીટીવીમાં કેદ થયેલા વીડિયોના આધારે કેસની તપાસ કરવામાં આવી રહી છે. વિડીયોમાં, જજ મેરીએલ તેની પાછળ કેમેરાની સાથે ગુનેગાર ક્રિશ્ચિયન તરફ ઝૂકેલી જોવા મળે છે. તેણીની સ્પષ્ટતામાં, તેણીએ વધુમાં કહ્યું કે ‘તેની વાતચીતની ગુપ્તતા જાળવવા માટે, તે ક્રિશ્ચિયનની એટલી નજીક ગઈ હતી કે ત્યાં હાજર લોકો તેની વાત સાંભળી શક્યા ન હતા’.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.