સોશિયલ મીડિયા વાયરલ વીડિયોથી ભરેલું છે. પ્રાણીઓ વિશે આપવામાં આવેલા ઘણા વીડિયો પણ વાયરલ થાય છે. ક્યારેક કોઈ વિડિયો આપણને હસાવે છે અને વિડિયો જોઈને નવાઈ પણ લાગે છે. પરંતુ આજે અમે તમારા માટે લાવ્યા છીએ તે વાયરલ વીડિયો જોઈને તમે મૂંઝવણમાં પડી જશો કે તમે શું જોયું?

Image Credit

હા.. વીડિયો જોઈને તમે ઓળખી શકશો નહીં કે તમે કયું પ્રાણી જોયું છે. સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોને જોઈને તમે એક ક્ષણ માટે છેતરાઈ શકો છો કે તમે ખરેખર કૂતરો જોયો છે કે બિલાડી. પરંતુ થોડીક સેકન્ડમાં તમારી આ મૂંઝવણ પણ દૂર થઈ જશે. સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોમાં તમે કોલોની જેવી જગ્યા જોઈ રહ્યા છો. જેમાં અનેક ઘરોની છત દેખાઈ રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by ViralHog (@viralhog)

પરંતુ આ દ્રશ્યમાં એક વસ્તુ છે જે તમારું ધ્યાન આકર્ષિત કરશે, તે છે છત પર બેઠેલું પ્રાણી. વીડિયો જોઈને એક ક્ષણ માટે તમને લાગશે કે કૂતરો ઘરની છત પર બેઠો છે. પરંતુ વિડિયોને થોડો ઝૂમ કર્યા બાદ જોવા મળે છે કે તે કૂતરો નહીં પરંતુ બિલાડી છે. વાસ્તવમાં, વિડિયોને થોડો ઝૂમ કરવા પર, તમે જોશો કે કૂતરો નહીં, બિલાડી છત પર બેઠી છે, જે નીચે જોઈ રહી છે. વીડિયો જોઈને બધા ચોંકી ગયા છે અને પોતાની આંખો પર વિશ્વાસ નથી કરી શકતા.

Image Credit

વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોને VIRALHOG નામના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો છે. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયો પર લોકો અલગ-અલગ કોમેન્ટ પણ કરી રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.