જો ભારતમાં લગ્ન હોય અને મિત્રો ન હોય તો તે ન થઈ શકે. મિત્રો લગ્નમાં ચોક્કસ આવે છે અને કંઈક એવું કરે છે, જે તમારા લગ્નને યાદગાર બનાવે છે. મિત્રો, ગિફ્ટ પ્રૅન્કથી માંડીને સરઘસમાં ડાન્સ, લગ્ન વખતે મજાક-મસ્તી કરવી કે તમારી જાતને ખેંચી લેવા જેવી કેટલીક હરકતો કરવી, જેની ખૂબ ચર્ચા થાય છે. લગ્ન સંબંધિત આવો જ એક ફની વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જેમાં વરરાજાના ચાર મિત્રો પલ્લુ પહેરીને એવો જબરદસ્ત ડાન્સ કરે છે કે આખું વાતાવરણ બદલાઈ જાય છે. ત્યાં હાજર લોકો તેના ડાન્સને ખૂબ એન્જોય કરે છે. આ વીડિયોને સોશિયલ મીડિયા પર પણ આવો જ પ્રતિસાદ મળી રહ્યો છે. ચાલો ફરી આખો વિડીયો જોઈએ.

Image Credit

આ વીડિયોમાં તમે જોશો કે લગ્નનો સુંદર સ્ટેજ બનાવવામાં આવ્યો છે. અચાનક આ સ્ટેજ પર 4 છોકરાઓની એન્ટ્રી થાય છે. આ છોકરાઓએ પલ્લુ વડે મોઢું ઢાંકેલું છે. દરમિયાન, ફિલ્મ ‘કરણ-અર્જુન’નું ગીત ‘મુઝકો રાણા જી માફ કરેના, દોષ મહારે સે હો ગયી…’ વાગવા લાગે છે. ચારેય ડાન્સ સ્ટેપ ખૂબ જ સ્ટાઇલમાં કરવામાં આવે છે. ચારેયના ચહેરાના હાવભાવ પણ દેખાઈ આવે છે.

મિત્રના લગ્નમાં આ ચાર લોકોના ડાન્સને ત્યાં હાજર મહેમાનો પણ જોરદાર એન્જોય કરે છે. ચારેયને ખૂબ તાળીઓ મળે છે. હવે આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર પણ ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. થોડીક સેકન્ડના આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં લગભગ 3200 લાઈક્સ મળી ચૂક્યા છે.

Image Credit

એટલું જ નહીં વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોને શેર કરનારા લોકોની પણ કમી નથી. લોકો આ વીડિયોને સોશિયલ મીડિયાના અલગ-અલગ પ્લેટફોર્મ પર શેર કરી રહ્યા છે. અત્યાર સુધી આના પર એકથી વધુ કમેન્ટ આવી ચૂકી છે. મિત્રના લગ્નમાં તમે પણ આ મજા માણશો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.