મલાઈકા અરોરા અને અરબાઝ ખાનની જોડી હવે સાથે નથી. બંનેએ વર્ષ 2017માં છૂટાછેડા લીધા હતા. જો કે, તેમ છતાં, આ બંનેના જીવન સાથે જોડાયેલી વાર્તાઓ હજી પણ સાંભળવામાં અને કહેવામાં આવે છે. આજે અમે તમને તેમના જીવન સાથે જોડાયેલી એક એવી ઘટના વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ.

Image Credit

તે ઘટના શું હતી તે જાણતા પહેલા તમને એ જણાવવું જરૂરી છે કે મલાઈકા અને અરબાઝના લગ્ન વર્ષ 1998માં થયા હતા અને બધાને આશ્ચર્યમાં મૂકી દે છે કે લગ્નના 19 વર્ષ બાદ બંને એકબીજાથી અલગ થઈ ગયા હતા. જો કે, હવે આ કેસ પર આવીએ. વાસ્તવમાં આ વાત ત્યારે બની જ્યારે મલાઈકા અને અરબાઝ સાથે હતા. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, તે એક ચેટ શોમાં હતો જ્યાં હોસ્ટે અરબાઝ ખાનને મલાઈકાના ડ્રેસિંગ વિશે પ્રશ્ન પૂછ્યો.

Image Credit

આ ચેટનો હોસ્ટ સાજિદ ખાન હતો. સાજિદે અરબાઝને પૂછ્યું હતું કે, ‘મલાઈકા ખૂબ જ સ્ટાઇલિશ છે અને ઘણીવાર ગ્લેમરસ અને શોર્ટ કપડા પહેરવાનું પસંદ કરે છે, તેથી લોકો વારંવાર પૂછે છે કે શું અરબાઝને આ જોઈને ક્યારેય ખરાબ લાગ્યું છે?’

Image Credit

હોસ્ટ સાજિદ દ્વારા પૂછવામાં આવેલા આ સવાલનો અભિનેતા અરબાઝ ખાને ખૂબ જ સચોટ અને સચોટ જવાબ આપ્યો. અરબાઝે કહ્યું હતું કે, ‘આમાં ખરાબ લાગવા જેવી કોઈ વાત નથી, મલાઈકા સારી રીતે જાણે છે કે તેણે શું કરવું છે અને શું નહીં.’ અને મલાઈકા વચ્ચે માત્ર સારું બોન્ડિંગ જ નહીં પરંતુ બંને એકબીજાને સમજી પણ ગયા. ઘણુ સારુ.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.