બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ શિલ્પા શેટ્ટી અને શમિતા શેટ્ટી વચ્ચે ખૂબ જ ક્યૂટ બોન્ડિંગ છે. બંને એકબીજાની ખૂબ જ નજીક છે. શમિતા આ દિવસોમાં બિગ બોસના ઘરમાં છે. શિલ્પા તેને બહારથી ઘણો સપોર્ટ કરી રહી છે. શમિતા એકવાર શિલ્પા અને તેના પતિ રાજ કુન્દ્રા સાથે કપિલ શર્માના શોમાં પહોંચી હતી, જ્યાં તેણે એવી ઘણી વાતો કહી જે કોઈને ખબર ન હતી.

Image Credit

આ દરમિયાન શમિતાએ એ પણ ખુલાસો કર્યો કે તે શિલ્પા પહેલા રાજને મળી હતી અને તે તેને ખૂબ પસંદ કરતી હતી. વાસ્તવમાં એવું બન્યું કે કપિલે શમિતાને પૂછ્યું કે તે પોતાને માટે કેવો છોકરો શોધી રહી છે. આના પર શમિતાએ કહ્યું કે કોઈ એવી વ્યક્તિ જેની સાથે તે જોડાઈ શકે, માનસિક, ભાવનાત્મક રીતે સમજી શકે. આ પછી કપિલે શિલ્પાને પૂછ્યું કે શું તમે પણ રાજ સાથે કનેક્ટ થયા છો, જેના પર શમિતાએ પણ પ્રતિક્રિયા આપી હતી અને કહ્યું હતું કે અચાનક..

તેણે કહ્યું કે નસીબજોગે તેને રાજને પહેલા મળવાનો મોકો મળ્યો હતો અને તે મને ખૂબ પસંદ કરતી હતી. જે બાદ મેં શિલ્પાને પણ કહ્યું કે મને તે ખૂબ જ ગમ્યું છે, મને તે ખૂબ ગમે છે.. કૃપા કરીને લગ્ન કરો. શમિતા શેટ્ટી આ દિવસોમાં બિગ બોસના ઘરમાં છે અને ખૂબ જ સારી રમત બતાવી રહી છે. તે બિગ બોસની મજબૂત સ્પર્ધકોમાંથી એક છે. તેને બહારથી પણ ઘણો સપોર્ટ મળી રહ્યો છે.

Image Credit

ઘરની અંદર, તેણી પોતાની વાત મજબૂત રીતે રાખે છે. અગાઉ તે બિગ બોસ ઓટીટીનો પણ ભાગ હતી, જ્યાં તે રાકેશ બાપટને મળી હતી. આ ઘરમાં બંને વચ્ચે ઘણી નિકટતા જોવા મળી હતી. રાકેશ પણ શિલ્પાને સપોર્ટ કરવા બિગ બોસમાં આવ્યા હતા, પરંતુ બીમારીના કારણે ઘરની બહાર નીકળી ગયા હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.